പൂട്ടിക്കിടന്നിരുന്ന ഏഴ് ഫ്‌ളാറ്റുകളിൽ മോഷണം; 97,000 രൂപ വിലമതിക്കുന്ന വസ്തുക്കള്‍ മോഷണം പോയി

പൂനെ: പൂനെയിലെ ബുഡി കത്‌രാജ് ചൗക്കിന് സമീപമുള്ള മൂന്ന് സൊസൈറ്റികളിലായി പൂട്ടിക്കിടന്നിരുന്ന ഏഴ് ഫ്‌ളാറ്റുകളെങ്കിലും മോഷ്ടാക്കൾ കുത്തിത്തുറന്നു. വെള്ളിയാഴ്ച പുലർച്ചെയാണ് സംഭവം പുറത്തറിയുന്നത്. പ്രതികൾ കാറിൽ സഞ്ചരിക്കുന്നതായി അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥർ കണ്ടതായി റിപ്പോർട്ടുണ്ട്.

ഒരു ഫ്ലാറ്റിൽ നിന്ന് 97,000 രൂപ വിലമതിക്കുന്ന പണവും ആഭരണങ്ങളും മോഷ്ടിച്ച സംഘം സംഭവസ്ഥലത്ത് നിന്ന് രക്ഷപ്പെടുകയായിരുന്നു. സംഭവത്തിൽ ഭാരതി വിദ്യാപീഠം പോലീസിൽ കേസെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഹാച്ച്ബാക്ക് കാറിൽ മൂവരും സംഭവസ്ഥലത്ത് നിന്ന് രക്ഷപ്പെടുന്നതിന്റെ ദൃശ്യങ്ങൾ പോലീസ് സംഘം പ്രദേശത്തെ സിസിടിവി ദൃശ്യങ്ങളില്‍ നിന്ന് കണ്ടെടുത്തു.

പുലർച്ചെ 03:00 നും 04:00 നും ഇടയിലാണ് കവർച്ച നടന്നത്. അയൽവാസികളാരും ബഹളം കേട്ടില്ലെന്ന് റിപ്പോർട്ട് സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

മോഷ്ടാക്കളെ പിടികൂടാനുള്ള തിരച്ചിൽ തുടരുകയാണെന്ന് ഭാരതി വിദ്യാപീഠ് പോലീസിലെ പോലീസ് സബ് ഇൻസ്പെക്ടർ (പിഎസ്ഐ) ധീരജ് ഗുപ്ത പറഞ്ഞു. ഫ്ലാറ്റുകളിലെ താമസക്കാർ അവധിക്കാല യാത്രയിലോ നാട്ടിലേക്ക് പോയതോ ആയതിനാൽ പൂട്ടിക്കിടക്കുന്ന ഫ്‌ളാറ്റുകളാണ് കവർച്ചക്കാർ ലക്ഷ്യമിട്ടതെന്നും ഗുപ്ത കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

കവർച്ചക്കാർ പണം കൊള്ളയടിച്ച ഫ്ലാറ്റ് പ്രായമായ സ്ത്രീയുടെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ളതാണ്. സിംഹഗഡ് റോഡിലുള്ള മകന്റെ വീട്ടിലേക്ക് പോയതായിരുന്നു അവര്‍.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment