ഇന്ന് രാത്രി ദുബായ് എക്സ്പോയില്‍ എ ആര്‍ റഹ്മാന്റെ സംഗീത വിരുന്ന്

അബുദാബി: ഇന്ന് രാത്രി (ഡിസംബർ 22) നടക്കുന്ന ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ സാംസ്‌കാരിക സമ്മേളനമായ എക്‌സ്‌പോ 2020 ദുബായിൽ ഓസ്‌കർ ജേതാവായ മ്യൂസിക് മാസ്ട്രോ എആർ റഹ്മാന്റെ സംഗീത വിരുന്ന്.

എക്‌സ്‌പോയുടെ ജൂബിലി സ്റ്റേജിൽ യുഎഇ സമയം രാത്രി 8 മണിക്ക് (രാത്രി 9:30 IST) അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഏറ്റവും പ്രിയപ്പെട്ട ഹിന്ദി, തമിഴ്, മലയാളം കോമ്പോസിഷനുകളുടെ സമ്മിശ്ര കലാമേളം അവതരിപ്പിക്കും.

സംഗീതസംവിധായകൻ തന്റെ കാലാതീതമായ സംഗീതം അവതരിപ്പിച്ചിട്ട് ഏകദേശം രണ്ട് വർഷങ്ങള്‍ക്ക് ശേഷമാണ് ദുബായില്‍ സംഗീത പരിപാടി അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ഷോയിൽ മറ്റ് നിരവധി ഇന്ത്യൻ സംഗീതജ്ഞരും താരങ്ങളും അദ്ദേഹത്തോടൊപ്പം ചേരും.

“എന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ചില ഗായകരും ഇൻസ്ട്രുമെന്റലിസ്റ്റുകളും ചേർന്ന് ഈ എക്‌സ്‌പോ 2020 പ്രകടനത്തിനായി മൂന്ന് ദശാബ്ദക്കാലത്തെ എന്റെ സംഗീതം പ്ലേ ചെയ്യാൻ മടങ്ങിവരുന്നത് വളരെ പ്രത്യേകതയുള്ളതായി തോന്നുന്നു! നിങ്ങൾക്കായി ഞങ്ങളുടെ ഏറ്റവും അഭിലഷണീയമായ പ്രോജക്‌റ്റിൽ നിന്നുള്ള സംഗീതം ഞങ്ങൾ പ്രീമിയർ ചെയ്യാൻ പോകുന്നു…,” ഇവന്റിനെക്കുറിച്ച് എ ആര്‍ റഹ്മാന്‍ പറഞ്ഞു.

എആർ റഹ്‌മാനോടൊപ്പം ഇതിഹാസതാരം ഹരിഹരൻ, സംഗീത സംവിധായകൻ രഞ്ജിത് ബറോട്ട് എന്നിവരുമുണ്ട്. നടിയും സംഗീതജ്ഞയുമായ ആൻഡ്രിയ ജെറമിയ, പ്രശസ്ത പിന്നണി ഗായകരായ ബെന്നി ദയാൽ, ജോണിതാ ഗാന്ധി, ഹരിചരൺ, ജാവേദ് അലി, ശ്വേത മോഹൻ, രക്ഷിത സുരേഷ്, കൂടാതെ റാപ്പർമാരായ ബ്ലേസ്, ശിവംഗ് എന്നിവരും ട്രൂപ്പിലുണ്ട്.

എക്‌സ്‌പോ സന്ദർശകർക്ക് സൗജന്യമായി ഈ സംഗീതവിരുന്ന് ആസ്വദിക്കാം. ഇത് ടിക്കറ്റ് നിരക്കിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. ആദ്യം വരുന്നവർക്ക് ആദ്യം എന്ന അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് പ്രവേശനം എന്നതിനാൽ സംഗീത പരിപാടിയില്‍ പങ്കെടുക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവർ നേരത്തെ എത്തണമെന്ന് എക്സ്പോ അധികൃതര്‍ പറഞ്ഞു. വെബ്സൈറ്റ് വഴി ടിക്കറ്റുകൾ ലഭിക്കും.

നിലവിലെ കോവിഡ്-19 നിയന്ത്രണങ്ങൾ കാരണം, ഈ ഇവന്റിൽ പങ്കെടുക്കാൻ നിങ്ങൾ പൂർണ്ണമായി വാക്സിനേഷൻ എടുക്കുകയും 96 മണിക്കൂർ നെഗറ്റീവ് PCR പരിശോധനാ ഫലം കാണിക്കുകയും വേണം.

12-15 വയസ്സിനിടയിൽ പ്രായമുള്ളവര്‍ ഇവന്റ് സമയത്തിന് 96 മണിക്കൂർ മുമ്പ് എടുത്ത നെഗറ്റീവ് പിസിആർ ടെസ്റ്റിന്റെ തെളിവ് കാണിക്കേണ്ടതുണ്ട്. 12 വയസും അതിൽ താഴെയും പ്രായമുള്ളവർക്ക് PCR പരിശോധന ആവശ്യമില്ല.

വേദിയിൽ പ്രവേശിക്കുന്ന എല്ലാവരും അൽ ഹോസ്‌ൻ അപേക്ഷ കൈവശം വെയ്ക്കണം. 2 വയസ്സോ അതിൽ കൂടുതലോ പ്രായമുള്ള എല്ലാ അതിഥികൾക്കും മാസ്ക് നിർബന്ധമാണ്.

https://twitter.com/expo2020dubai/status/1473326051304816641?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1473326051304816641%7Ctwgr%5E%7Ctwcon%5Es1_&ref_url=https%3A%2F%2Fwww.siasat.com%2Far-rahman-set-to-perform-at-expo-2020-dubai-tonight-2246079%2F

Print Friendly, PDF & Email

Related posts

Leave a Comment