കേരളത്തിൽ 44 ഒമിക്രോൺ കേസുകൾ കൂടി

തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥനത്ത് 44 പേർക്ക് കൂടി കൊവിഡ് 19 ന്റെ ഒമിക്രോൺ വേരിയന്റ് ബാധിച്ചതായി ആരോഗ്യമന്ത്രി വീണാ ജോർജ് അറിയിച്ചു.

എറണാകുളത്ത് 12, കൊല്ലം 10, തിരുവനന്തപുരം 8, തൃശൂർ 4, കോട്ടയം, പാലക്കാട്, മലപ്പുറം, കണ്ണൂർ 2 വീതം, ആലപ്പുഴ 1, ഇടുക്കി 1 എന്നിങ്ങനെയാണ് പുതിയ കേസുകൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തത്.

രോഗബാധിതരായ പത്ത് പേരെങ്കിലും ഉയർന്ന അപകടസാധ്യതയുള്ള രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നും 27 പേർ അപകടസാധ്യത കുറഞ്ഞ രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നും എത്തിയവരാണ്. യുണൈറ്റഡ് അറബ് എമിറേറ്റ്സ് 13, യുണൈറ്റഡ് കിംഗ്ഡം 3, ഖത്തർ 3, ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക, ഇസ്രായേൽ, മാൾട്ട, നൈജീരിയ, സ്പെയിൻ, സ്വീഡൻ എന്നിവിടങ്ങളിൽ നിന്ന് ഓരോരുത്തർ വീതവുമാണ് ഇവർ കേരളത്തിലെത്തിയത്.

സംക്രമണം വഴി ഏഴ് പേർക്ക് ഒമിക്രോൺ ബാധിച്ചു. കൊല്ലത്ത് 4 പേർക്കും കോട്ടയത്ത് 2 പേർക്കും തിരുവനന്തപുരത്ത് 1 പേർക്കും ട്രാൻസ്മിഷൻ വഴി ഒമിക്രോൺ ലഭിച്ചു. സംസ്ഥാനത്ത് 107 പേർക്കാണ് ഇതുവരെ ഒമിക്രോൺ സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടുള്ളത്.

 

Print Friendly, PDF & Email

Leave a Comment