മുംബൈ-ഗോവ ക്രൂയിസ് കപ്പലിലെ ക്രൂ അംഗത്തിന് കോവിഡ് ബാധിച്ചു; 2000-ലധികം യാത്രക്കാര്‍ക്ക് പരിശോധന നടത്തി

മുംബൈ: മുംബൈയിൽ നിന്ന് ഗോവയിലേക്ക് പോവുകയായിരുന്ന കോർഡെലിയ ക്രൂയിസ് കപ്പലിലെ ജീവനക്കാരന് കൊറോണ ബാധിച്ചതായി കണ്ടെത്തി. കപ്പലിലുണ്ടായിരുന്ന രണ്ടായിരത്തിലധികം യാത്രക്കാരെയും ജീവനക്കാരെയും പരിശോധിക്കുന്നുണ്ട്. കപ്പലിലെ കൊവിഡ് ബാധിതനായ ജീവനക്കാരനെ ഐസൊലേഷനിൽ പാർപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണ്.

2000 യാത്രക്കാരുടെയും ക്രൂ അംഗങ്ങളുടെയും ആർടി-പിസിആർ ടെസ്റ്റുകൾ നടത്താൻ പിപിഇ കിറ്റുകൾ ഘടിപ്പിച്ച ഒരു മെഡിക്കൽ സംഘം എത്തിയിരുന്നു. അവരുടെ ഫലം കാത്തിരിക്കുകയാണ്. ആർടി-പിസിആർ പരിശോധനാ ഫലം വരുന്നതിന് മുമ്പ് ആരും കപ്പലിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങരുതെന്ന് അധികൃതർ ആവശ്യപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. നിലവിൽ മോർമുഗാവോ പോർട്ട് ക്രൂയിസ് ടെർമിനലിന് സമീപമാണ് ക്രൂയിസ് സ്ഥിതി ചെയ്യുന്നത്. ഗോവയിൽ ക്രൂയിസ് പാർക്ക് ചെയ്യാൻ മുംബൈ പോർട്ട് ട്രസ്റ്റ് അനുവദിച്ചില്ല. ആന്റിജൻ പരിശോധനയിൽ ക്രൂ അംഗം പോസിറ്റീവ് ആണെന്ന് കണ്ടെത്തി.

ഇതുവരെ ഒരു ക്രൂ അംഗത്തിന് മാത്രമേ രോഗബാധയുള്ളതായി കണ്ടെത്തിയിട്ടുള്ളൂവെന്നും ബാക്കിയുള്ള എല്ലാവരുടെയും കൊറോണ പരിശോധനാ റിപ്പോർട്ടിനായി കാത്തിരിക്കുകയാണ്.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment