അറ്റ്‌ലാന്റയിലെ ഇന്ത്യന്‍ റിപ്പബ്ലിക് ദിനാഘോഷത്തില്‍ പ്രമുഖ മലയാളി നേതാക്കൾ പങ്കെടുക്കുന്നു

അറ്റ്‌ലാന്റ: അറ്റ്‌ലാന്റ മെട്രോ മലയാളി അസ്സോസിയേഷന്റെ ഇന്ത്യന്‍ റിപ്പബ്ലിക്ക് ദിനാഘോഷ പരിപാടികള്‍ക്ക് നേതൃത്വം നൽകുന്ന ‘അമ്മ’, കേരളത്തിലും അമേരിക്കയിലും സാമൂഹിക-രാഷ്ട്രീയ രംഗത്ത് തിളങ്ങിനില്‍ക്കുന്ന പ്രമുഖ വ്യക്തികളെ അണിനിരത്തുന്നു.

ഇന്ത്യന്‍ റിപ്പബ്ലിക് ദിനവും, പുതുവത്സരവും സം‌യുക്തമായി ജനുവരി 29 ന് ആഘോഷിക്കുമ്പോള്‍, കേരളത്തിൽ നിന്ന് വടകര എം‌എല്‍‌എ കെ.കെ രമ, മൂവാറ്റുപുഴ മുനിസിപ്പല്‍ കൗണ്‍സിലര്‍ ജോയ്‌സ് മേരി ആന്റണി, അമേരിക്കയിൽ നിന്ന് ന്യൂയോര്‍ക്ക് സെനറ്റര്‍ കെവിൻ തോമസ്, മിസൗറി സിറ്റി മേയർ റോബിൻ ഇലക്കാട്ട് എന്നിവര്‍ പങ്കെടുക്കുമെന്ന് ‘അമ്മ’ ഭാരവാഹികള്‍ അറിയിച്ചു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment

Related News