സൽമാൻ ഖാന്റെ ‘മെയ്‌ന്‍ ചല’ എന്ന ഗാനം പുറത്തിറങ്ങി നിമിഷങ്ങൾക്കകം ദശലക്ഷക്കണക്കിന് വ്യൂസ് നേടി

ആരാധകരുടെ കാത്തിരിപ്പിന് വിരാമമിട്ട് ബോളിവുഡ് താരം സൽമാൻ ഖാൻ തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ‘മെയ്‌ൻ ചല’ എന്ന ഗാനത്തിന്റെ ടീസർ കഴിഞ്ഞ ദിവസം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ച് ആരാധകരെ ആവേശത്തിലാക്കി. പ്രഗ്യ ജയ്‌സ്വാളാണ് ഈ ഗാനത്തിൽ സൽമാനൊപ്പം എത്തുന്നത്. സൽമാൻ ഖാന്റെ ഈ ഗാനം ആരാധകർ ഏറെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു, ഒപ്പം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തങ്ങളുടെ സ്നേഹം പ്രകടിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. സൽമാൻ ഖാന്റെ ഈ പോസ്റ്റിനെതിരെ നിരവധി താരങ്ങളും പ്രതികരിച്ചു.

വൈറലായിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ‘മെയ്‌‌ൻ ചല’ എന്ന ഗാനം പുറത്തിറങ്ങിയ ഉടനെ ഹിറ്റായി. 20 മിനിറ്റിനുള്ളിൽ മൂന്ന് ലക്ഷത്തോളം പേരാണ് ഈ ഗാനം കണ്ടത്. ഈ ഗാനത്തിൽ തലമുടി നീട്ടി വളര്‍ത്തിയ സൽമാൻ ഖാൻ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുമ്പോൾ അദ്ദേഹത്തിന്റെ തലപ്പാവും ആരാധകർ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു. ഇതിനുമുമ്പ്, സൽമാൻ അടുത്തിടെ സർദാറിന്റെ വേഷത്തിൽ ഫൈനലിലും എത്തിയിരുന്നു.

സൽമാൻ ഖാന്റെ ഈ പുതിയ ഗാനത്തിന് ശബ്ദം നല്‍കിയിരിക്കുന്നത് സൂപ്പർഹിറ്റ് ഗായകൻ ഗുരു രൺധാവയും യൂലിയ വന്തൂറുമാണ്. ഗാനത്തിൽ പ്രഗ്യയ്‌ക്കൊപ്പം സൽമാൻ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുമ്പോൾ, അതേ സമയം ഈ ഗാനത്തിൽ ഗായികയായി ഗുരുവിനെ പിന്തുണച്ചിരിക്കുകയാണ് യൂലിയ വന്തൂർ. രണ്ടുപേരും പാട്ടിലുമുണ്ട്.

സൽമാൻ ഖാന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന പ്രോജക്റ്റുകൾ
ടൈഗർ സീരീസിന്റെ മൂന്നാം ഭാഗത്തിൽ കത്രീനയ്‌ക്കൊപ്പം ഇമ്രാൻ ഹാഷ്മിയും പ്രത്യക്ഷപ്പെടും. മറുവശത്ത്, സൽമാൻ ഖാന്റെ അക്കൗണ്ടിൽ കിക്ക് 2, പവൻ പുത്ര ഭായിജാൻ, കഭി ഈദ് കഭി ദീപാവലി, നോ എൻട്രി എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു. അതേ സമയം ഷാരൂഖ് ഖാന്റെ പത്താനിലും സൽമാൻ ഖാൻ അതിഥി വേഷത്തിൽ എത്തുമെന്ന് മാധ്യമങ്ങൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment

Related News