ബിജെപിയുടെ ഒരു കൈയിൽ വികസനവും മറുകൈയിൽ ബുൾഡോസറും: യോഗി ആദിത്യനാഥ്

ഷാജഹാൻപൂർ: ബിജെപി സർക്കാർ വികസനം ഒരു കൈയ്യിൽ സൂക്ഷിക്കുമ്പോൾ മറുകൈയിൽ ബുൾഡോസറുകൾ സൂക്ഷിക്കുന്നുവെന്ന് ഉത്തർപ്രദേശ് മുഖ്യമന്ത്രി യോഗി ആദിത്യനാഥ്. സംസ്ഥാനത്ത് സ്ത്രീകൾ സുരക്ഷിതരാണെന്ന് അദ്ദേഹം അവകാശപ്പെട്ടു.

എസ്പി അധികാരത്തിലിരുന്നപ്പോൾ ശ്മശാനത്തിന്റെ അതിർത്തി ഭിത്തി കെട്ടിയാണ് വികസിപ്പിച്ചതെന്നും എസ്പിയെ പരിഹസിച്ചുകൊണ്ട് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

ഷാജഹാൻപൂരിലെ കാന്തിൽ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് യോഗത്തെ അഭിസംബോധന ചെയ്ത് സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു ആദിത്യനാഥ്. “ബിജെപി സർക്കാർ വികസനം ഒരു കൈയിലും ബുൾഡോസറുകൾ മറുകൈയിലും സൂക്ഷിക്കുന്നു. മാഫിയയെ തുരത്താനാണ് ഈ ബുൾഡോസർ ഉപയോഗിക്കുന്നത്. നേരത്തെ രാംലീല അവതരിപ്പിക്കാൻ പറ്റില്ലായിരുന്നു, എന്നാൽ ഇപ്പോൾ രാംലീല അരങ്ങേറുകയാണ്.

എസ്പി സർക്കാരിന്റെ കാലത്ത് സൈഫായിക്കും (എസ്പിയുടെ ആദ്യ കുടുംബത്തിന്റെ ജന്മദേശം) അസംഖാനും മാത്രമാണ് വൈദ്യുതി വിതരണം ചെയ്തിരുന്നതെന്നും ബിജെപി സർക്കാരിന് കീഴിൽ ഗ്രാമീണർക്ക് 24 മണിക്കൂറും വൈദ്യുതി ലഭിക്കുന്നുണ്ടെന്നും ആദിത്യനാഥ് പറഞ്ഞു.

ബിജെപി കർഷകരുടെ കടങ്ങൾ എഴുതിത്തള്ളിയപ്പോൾ ഭീകരർക്കെതിരെ രജിസ്റ്റർ ചെയ്ത കേസുകൾ എസ്പി സർക്കാർ പിൻവലിച്ചെന്നും ആദിത്യനാഥ് പറഞ്ഞു. ഷാജഹാൻപൂരിൽ മാത്രം 68,000 കർഷകരുടെ കടങ്ങൾ എഴുതിത്തള്ളി.

ബി.ജെ.പി സർക്കാർ ടാബ്‌ലെറ്റുകളും സ്‌മാർട്ട്‌ഫോണുകളും വിതരണം ചെയ്തുവെന്നും എസ്‌പിക്ക് ഇത് ഇഷ്ടമായില്ലെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

എസ്‌പി-ബിഎസ്‌പിയിൽ കുടുംബത്തിന് വേണ്ടി ജീവിക്കുന്നവരുണ്ടെന്നും ഇക്കൂട്ടർ ഫാമിലിസം പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുകയാണെന്നും പറഞ്ഞു. സമഗ്രവികസനത്തെക്കുറിച്ച് പറയുമ്പോൾ ഇക്കൂട്ടർ ശ്മശാനങ്ങളെക്കുറിച്ചാണ് സംസാരിക്കുന്നത്. കരിമ്പിനെ കുറിച്ച് പറയുമ്പോൾ ഇക്കൂട്ടർ ജിന്നയെ കുറിച്ച് പറയും.

“കോവിഡ് വിരുദ്ധ വാക്‌സിനുകളെ കുറിച്ച് പ്രചരണം നടത്തുന്നവരും അതിനെ ബിജെപിയുടെ വാക്‌സിൻ എന്ന് വിളിക്കുന്നവരും, നുണകൾ പ്രചരിപ്പിക്കുന്നവരും, നമ്മൾ വോട്ട് കൊണ്ട് ഉത്തരം പറയണം,” ബദൗണിലെ മറ്റൊരു പൊതുയോഗത്തിൽ ആദിത്യനാഥ് പറഞ്ഞു.

നേരത്തെ ഉത്സവങ്ങളുടെ പേരിൽ ‘സൈഫായി മഹോത്സവം’ മാത്രമാണ് സംഘടിപ്പിച്ചിരുന്നതെന്നും അദ്ദേഹം ആരോപിച്ചു. ഇപ്പോൾ സൈഫായി മഹോത്സവം സൈഫയിൽ നടക്കുന്നില്ല. ഇപ്പോൾ അയോധ്യയിൽ ദീപോത്സവവും മഥുരയിൽ രംഗോത്സവവും കാശിയിൽ ദേവ് ദീപാവലിയും സംഘടിപ്പിക്കുന്നു. പ്രയാഗ്‌രാജിൽ ഒരു വലിയ കുംഭമേളയും സംഘടിപ്പിച്ചു, ആദിത്യനാഥ് കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

Print Friendly, PDF & Email

Related posts

Leave a Comment