ഇന്നത്തെ നക്ഷത്രഫലം – ഫെബ്രുവരി 18 തിങ്കള്‍

മേടം

ഇന്ന് കഠിനാധ്വാനം ചെയ്യുന്ന ഒരു ദിവസമാണ്. ശേഷിക്കുന്ന അസൈൻമെന്‍റുകളും നിങ്ങൾ പൂർത്തിയാക്കും. മെഡിക്കൽ പ്രൊഫഷണലുകളിൽ ഉള്ളവർക്കും പൊതു സേവനങ്ങളിലുമുള്ളവർക്ക് ഫലപ്രദമായ ദിവസമായിരിക്കും.

ഇടവം

നിങ്ങളുടെ കാര്യക്ഷമത ശ്രദ്ധിക്കപ്പെടാതെ പോകില്ല ഒപ്പം ജോലിയിൽ നിങ്ങൾ എല്ലാവരെയും അത്ഭുതപ്പെടുത്തും. നിശ്ചയദാർഢ്യവും ആത്മവിശ്വാസവും അത്ഭുതം സൃഷ്ടിച്ചുകൊണ്ട് ഒരുമിച്ച് പ്രവർത്തിക്കുകയും നിങ്ങളുടെ ജോലികൾ വിജയകരമായി കൃത്യസമയത്ത് പൂർത്തിയാക്കാൻ സാധിക്കും.

മിഥുനം

ഇന്ന് നിങ്ങൾ സഹപ്രവർത്തകരെ പ്രചോദിപ്പിക്കുകയും സ്വാധീനിക്കുകയും ചെയ്യുമെന്ന് ഉറപ്പാണ്. ഇന്ന് വൈകുന്നേരം ചില നല്ല വാർത്തകൾ വന്നേക്കാം.

കര്‍ക്കിടകം

ഭാവിയിലേക്കുള്ള പദ്ധതി ആസൂത്രണം ചെയ്‌തുകൊണ്ട് നിങ്ങളുടെ ദിവസം പ്രചോദനകരമായാണ് ആരംഭിക്കുന്നത്. നിങ്ങൾ വിശദമായ പദ്ധതികൾ നടപ്പിലാക്കാൻ തുടങ്ങും. നിങ്ങൾ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്ന എല്ലാ ചുമതലയും ദിനത്തിന്‍റെ അവസാനത്തോടെ ആവേശകരമായ പ്രതിഫലങ്ങൾ കൊയ്യും.

ചിങ്ങം

ഇന്ന് നിങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്ന എല്ലാ തീരുമാനങ്ങളും വേഗത്തിലും നന്നായി ചിന്തിക്കുന്നതിലും ആണ്. ഇന്ന് നിങ്ങൾ ആരോഗ്യകരവും ഊർജസ്വലതയും ആവേശവും അനുഭവിക്കുന്നു. വ്യക്തിപരമായി നിങ്ങൾ ഒരു തർക്കത്തിൽ ഏർപ്പെടാം. കയ്യേറ്റത്തെ വ്യക്തമായി കാണുകയും പരമാവധി ശ്രദ്ധിക്കുകയും ചെയ്യുക.

കന്നി

നിങ്ങളുടെ കുടുംബത്തിന്‍റെ യഥാർഥ മൂല്യം നിങ്ങൾക്ക് മനസിലാക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. നിങ്ങളുടെ ചർച്ച ചെയ്യൽ കഴിവുകൾ തടസപ്പെടുത്താത്ത തർക്കങ്ങൾ പരിഹരിക്കാൻ സഹായിച്ചേക്കാം. ജീവിതത്തെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയാൻ നിങ്ങളുടെ റിയലിസ്റ്റിക് സമീപനം നിങ്ങളെ സഹായിച്ചിട്ടുണ്ട്.

തുലാം

നിങ്ങളുടെ വഴിയിൽ വരുന്ന എല്ലാം ആസ്വദിക്കുക. നിങ്ങൾ വ്യത്യസ്‌ത ഓപ്ഷനുകളിൽ നിന്നും തിരഞ്ഞെടുക്കാനായി ഒരു പോയിന്‍റിൽ എത്തിയിരിക്കാം. എന്നാൽ ആശങ്കപ്പെടേണ്ടതില്ല. പ്രാർഥന നല്ലതാണ്.

വൃശ്ചികം

ധാരാളം ക്രിയാത്മക ഉല്‍സാഹവും ഭാഗ്യവുമുള്ള ദിവസം വരുന്നു. നിങ്ങളുടെ മുതിര്‍ന്നവര്‍ നിങ്ങളുടെ ജോലിയിൽ‌ സന്തുഷ്ടരാകും. അതിനാൽ‌ ജോലിസ്ഥലത്തെ കാര്യങ്ങളെല്ലാം നന്നായി പോകും. സാമൂഹിക അംഗീകാരവും ഉയര്‍ച്ചകളും കൂടെയുണ്ടെന്ന് മനസിലാക്കുക.

ധനു

നിങ്ങളുടെ ഇച്ഛാശക്തിയും ഓഫീസിലെ പ്രതിബദ്ധതയും ജോലിയുടെ ഭാരം വര്‍ധിപ്പിക്കും. നിങ്ങൾ ഒരു വർക്ക്ഹോളിക് ആയി മാറാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. വൈകുന്നേരം വിശ്രമിക്കുക, ദിവസം മുഴുവനും ആസ്വദിക്കുക.

മകരം

നിങ്ങൾ നിയമപരമായ ഒരു തർക്കത്തിലേർപ്പെടുകയാണെങ്കിൽ നിങ്ങൾ നിരന്തരം ജാഗ്രത പാലിക്കേണ്ടതുണ്ട്. നിങ്ങളുടെ പ്രവൃത്തികൾ പോലും സാമ്പത്തിക നഷ്‌ടത്തിന് കാരണമായേക്കാം. നിങ്ങൾ എല്ലായ്‌പ്പോഴും ജാഗ്രത പുലർത്തുകയും എല്ലാ ഓപ്ഷനുകളും പര്യവേക്ഷണം നടത്തുകയും ചെയ്യുക.

കുംഭം

ഇന്നത്തെ ദിവസം പ്രണയവും ആവേശവും കൊണ്ട് നിറയാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. പുതിയ വസ്‌ത്രങ്ങളും അനുബന്ധ സാമഗ്രികളും വാങ്ങാനുള്ള ഉത്തമ സമയമാണിത്. നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ ഒരു പുതിയ വാഹനം പോലും നിങ്ങൾക്ക് വാങ്ങാനാകും.

മീനം

നക്ഷത്രങ്ങൾ ഇന്ന് നിങ്ങൾക്ക് നല്ല ആരോഗ്യവും സമതുലിതമായ മനസും നൽകുന്നു. സമാധാനപരമായ ഒരു പ്രശസ്‌തിയും പിന്തുണയ്‌ക്കുന്ന തൊഴിൽ അന്തരീക്ഷവും നിങ്ങളെ സന്തോഷിപ്പിക്കുകയും സംതൃപ്‌തിപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യും. സാഹചര്യങ്ങളിൽ ആക്രമണകാരികളാകരുത്, അവിടെ നിങ്ങൾക്ക് മധുരമുള്ള നാവ് പ്രയോഗിച്ച് കാര്യങ്ങൾ സുഗമമായി നിര്‍വഹിക്കാനാകും.
Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Related News

Leave a Comment