ദല്‍ഹിയില്‍ ബി.ജെ.പിയും ആം ആദ്മിയും ഒപ്പത്തിനൊപ്പമെന്ന് സര്‍വേ

BJP-Congress-AAPന്യൂഡല്‍ഹി: ദല്‍ഹിയിലെ ഏഴു ലോക്സഭാ മണ്ഡലങ്ങളില്‍  ബി.ജെ.പിയും ആം ആദ്മി പാര്‍ട്ടിയും ഒപ്പത്തിനൊപ്പമത്തെുമെന്ന് സി.എന്‍.എന്‍-ഐ.ബി.എന്നും സി.എസ്.ഡി.എസും നടത്തിയ സര്‍വേ. മഹാരാഷ്ട്രയില്‍ ബി.ജെ.പി-ശിവസേന സഖ്യം മുന്‍കൈ നേടും. മഹാരാഷ്ട്രയില്‍ ബി.ജെ.പി-ശിവസേന-റിപ്പബ്ലിക്കന്‍ പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ സഖ്യം 23 മുതല്‍ 29വരെ സീറ്റുകള്‍ നേടും. കോണ്‍ഗ്രസ്-എന്‍.സി.സി സഖ്യത്തിന് 16 മുതല്‍ 22 വരെ സീറ്റുകളേ ലഭിക്കൂ.

ദല്‍ഹിയില്‍ ആപിന്റെ ജനപ്രീതി അല്‍പം ഇടിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. കഴിഞ്ഞ ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ഏഴു സീറ്റുകളും നേടിയ കോണ്‍ഗ്രസിന് ഇത്തവണ ഒറ്റ സീറ്റേ നേടാനാകൂവെന്നാണ് സര്‍വേ പറയുന്നത്. ആപിനും ബി.ജെ.പിക്കും രണ്ടു മുതല്‍ നാലു വരെ സീറ്റ് ലഭിച്ചേക്കാം.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Related News

Leave a Comment