ആപ്പിൾ ‘സെൽഫ് സർവീസ് റിപ്പയർ സ്റ്റോർ’ ആരംഭിച്ചു

സാൻഫ്രാൻസിസ്കോ: ടെക് ഭീമനായ ആപ്പിൾ അതിന്റെ സെൽഫ് സർവീസ് റിപ്പയർ പ്രോഗ്രാം ആരംഭിച്ചു. അതിൽ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് യഥാർത്ഥ ആപ്പിളിന്റെ ഭാഗങ്ങളും ഉപകരണങ്ങളും വാങ്ങാനും റിപ്പയർ മാനുവലുകൾ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാനും കഴിയുന്ന ഒരു പുതിയ ഓൺലൈൻ സ്റ്റോർ ഉൾപ്പെടുന്നു. സെൽഫ് സർവീസ് റിപ്പയർ നിലവിൽ യു എസില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഈ വർഷാവസാനം യൂറോപ്പിലും മറ്റു രാജ്യങ്ങളിലും ലഭ്യമാകും.

പുതിയ ആപ്പിൾ ഓൺലൈൻ സ്റ്റോർ 200-ലധികം വ്യക്തിഗത ഭാഗങ്ങളും ഉപകരണങ്ങളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഇലക്ട്രോണിക് ഉപകരണങ്ങൾ നന്നാക്കുന്നതിന്റെ സങ്കീർണ്ണതകൾ പരിചയമുള്ള ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് iPhone 12, iPhone 13 ലൈനപ്പുകളിലും iPhone SE (മൂന്നാം തലമുറ)യിലും അറ്റകുറ്റപ്പണികൾ പൂർത്തിയാക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നു. ഡിസ്പ്ലേ, ബാറ്ററി, ക്യാമറ. ഈ വർഷാവസാനം, ആപ്പിൾ സിലിക്കൺ ഘടിപ്പിച്ച മാക് കമ്പ്യൂട്ടറുകൾ നന്നാക്കുന്നതിനുള്ള മാനുവലുകൾ, ഭാഗങ്ങൾ, ഉപകരണങ്ങൾ എന്നിവയും പ്രോഗ്രാമിൽ ഉൾപ്പെടും.

Download iPhone Self Repair Manuals

● iPhone 13 Repair Manual PDF [Download]
● iPhone 13 Pro Repair Manual PDF [Download]
● iPhone 13 Pro Max Repair Manual PDF [Download]
● iPhone 13 mini Repair Manual PDF [Download]
● iPhone 12 Repair Manual PDF [Download]
● iPhone 12 Pro Repair Manual PDF [Download]
● iPhone 12 Pro Max Repair Manual PDF [Download]
● iPhone 12 mini Repair Manual PDF [Download]
● iPhone SE 3 Repair Manual PDF [Download]

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment