മോഡലിനെ ഫ്ലാറ്റിൽ മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തി; ഭർത്താവ് പൊലീസ് കസ്റ്റഡിയില്‍

കോഴിക്കോട്: കാസർകോട് ചെറുവത്തൂർ സ്വദേശി അൽത്താഫിന്റെയും ഉമൈബയുടെയും മകളും മോഡലും നടിയുമായ ഷഹാന (20)യെ കോഴിക്കോട് വാടക ഫ്‌ളാറ്റിൽ മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തി. വ്യാഴാഴ്ച അർദ്ധരാത്രിയോടെ പറമ്പിൽ ബസാറിലെ ഫ്‌ളാറ്റിലെ ജനൽ ഗ്രില്ലിൽ തൂങ്ങിമരിച്ച നിലയിൽ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയതായി ഭർത്താവ് കക്കോടിയിലെ സജ്ജാദ് റഷീദ് (31) പറഞ്ഞു.

ഇയാളുടെ നിലവിളി കേട്ട് ഓടിയെത്തിയ അയൽവാസികൾ സജ്ജാദിന്റെ മടിയിൽ ഷഹാന കിടക്കുന്നതാണ് കണ്ടതെന്ന് പറയുന്നു. ചേവായൂർ പോലീസ് അസ്വാഭാവിക മരണത്തിന് കേസെടുത്തു. സജ്ജാദിനെ പോലീസ് കസ്റ്റഡിയിലെടുത്ത് ചോദ്യം ചെയ്തുവരികയാണ്.

2020 ഡിസംബർ 3 നാണ് സജ്ജാദും ഷഹാനയും വിവാഹിതരായത്. ഖത്തറിൽ ജോലി ചെയ്യുകയായിരുന്നു സജ്ജാദ്. പിന്നീട് മോഡലിംഗിൽ സജീവമായ ഷഹാന ഇനിയും പുറത്തിറങ്ങാനിരിക്കുന്ന ‘ലോക്ക്ഡൗൺ’ എന്ന തമിഴ് ചിത്രത്തിലും നിരവധി പരസ്യങ്ങളിലും അഭിനയിച്ചു. ഷഹാന സമ്പാദിക്കാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ ഭർത്താവ് സജ്ജാദ് ജോലിയിലേക്ക് മടങ്ങാൻ വിസമ്മതിച്ചു.

ഷഹാനയുടെ വരുമാനം ചിലവഴിക്കുന്നതിനെ ചൊല്ലി ദമ്പതികൾ തമ്മിൽ വഴക്കുണ്ടായതായി ഉമൈബ ആരോപിച്ചു. ഭർത്താവ് ഉപദ്രവിച്ചതിനെ തുടർന്ന് മകൾ ഒരിക്കൽ ഫ്‌ളാറ്റിൽ നിന്ന് പോലീസ് സ്‌റ്റേഷനിലേക്ക് ഓടിപ്പോയിരുന്നുവെന്ന് അവർ പറഞ്ഞു.

അന്ന് സജ്ജാദിന്റെ സുഹൃത്തുക്കൾ ഷഹാനയെ വാഹനത്തിൽ പിന്തുടര്‍ന്ന് എല്ലാം പരിഹരിക്കാമെന്ന് പറഞ്ഞ് തിരികെ കൊണ്ടുവന്നു. നേരത്തെയും സമാനമായ സംഭവങ്ങൾ ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്. സജ്ജാദിന്റെ മാതാപിതാക്കളുടെ പീഡനത്തെ തുടർന്നാണ് ഇവർ വാടക വീട്ടിലേക്ക് മാറിയതെന്നും ഉമൈബ ആരോപിച്ചു. ഭാര്യാഭർത്താക്കന്മാർ തമ്മിൽ അടിക്കടിയുള്ള തർക്കങ്ങളും വഴക്കുകളും സംബന്ധിച്ച വിവരം ലഭിച്ചതിനെ തുടർന്ന് ഗാർഹിക പീഡനവും കൊലപാതക സാധ്യതകളും പൊലീസ് പരിശോധിച്ചുവരികയാണ്.

ഷഹാനയുടെ മുറിയുടെ ജനലിൽ പ്ലാസ്റ്റിക് കയർ കെട്ടിയ നിലയിൽ കണ്ടെത്തി. ഏകദേശം 163 സെന്റീമീറ്റർ ഉയരമുണ്ടായിരുന്നു ഷഹാനയ്ക്ക്. ഏതാണ്ട് അതേ ഉയരത്തില്‍ തന്നെയാണ് കയർ ജനലിൽ കെട്ടിയ നിലയിൽ കണ്ടെത്തിയിട്ടുള്ളത്. ഇത് സജ്ജാദ് അവകാശപ്പെട്ടതുപോലെ ആത്മഹത്യയാണോ എന്ന സംശയത്തിന് ഇടയാക്കിയിട്ടുണ്ട്. കൂടാതെ, ഷഹാനയുടെ കഴുത്തിൽ കഴുത്ത് ഞെരിച്ചതിന്റെ പാടുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു.

“കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് മാസങ്ങളായി ദമ്പതികൾ വാടക വീട്ടിലാണ് താമസിക്കുന്നത്. രണ്ടുമാസം മുമ്പാണ് ഇവർ പറമ്പിൽ ബസാറിലേക്ക് മാറിയത്. ദമ്പതികൾ തമ്മിൽ വഴക്ക് പതിവായിരുന്നുവെന്ന് അയൽവാസികൾ പറഞ്ഞു. ഭർത്താവിനെ പോലീസ് കസ്റ്റഡിയിൽ എടുത്തിട്ടുണ്ട്. പോസ്റ്റ്‌മോർട്ടം റിപ്പോർട്ട് ലഭിച്ചതിന് ശേഷം മാത്രമേ കേസിൽ തുടർനടപടികൾ സ്വീകരിക്കാൻ കഴിയൂവെന്ന് മെഡിക്കൽ കോളേജ് എസിപി സുദർശൻ കെ പറഞ്ഞു. കോഴിക്കോട് മെഡിക്കൽ കോളേജ് ആശുപത്രിയിൽ പോസ്റ്റ്‌മോർട്ടത്തിന് ശേഷം മൃതദേഹം ബന്ധുക്കൾക്ക് വിട്ടുകൊടുത്തു.

ഷഹനയ്ക്ക് ഇയാള്‍ ലഹരി മരുന്നുകള്‍ നല്‍കിയിരുന്നു

ഷഹനയുടെ ഭര്‍ത്താവ് മയക്കു മരുന്നിന്റെ കച്ചവടവും ഉപയോഗവും ഉണ്ടായിരുന്നതായും ഇയാള്‍ ഷഹനയ്ക്കും മയക്ക് മരുന്ന് നല്‍കിയെന്നുമാണ് പോലീസ് സംശയിക്കുന്നത്. ഇത് തെളിയിക്കുന്നതിനായി മൃതദേഹം ശാസ്ത്രീയ പരിശോധനയ്ക്ക് വിധേയമാക്കും.

ഫുഡ് ഡെലിവറിയുടെ മറവിലാണ് സജ്ജാദ് മയക്ക് മരുന്ന് കച്ചവടം ചെയ്തിരുന്നതെന്ന് അറിയുന്നു. മാത്രമല്ല ഇവര്‍ താമസിച്ചിരുന്ന വീട്ടില്‍ പോലീസ് നടത്തിയ പരിശോധനയില്‍ എംഡിഎംഎ, എല്‍എസ്ഡി അടക്കമുള്ള ലഹരി വസ്തുക്കള്‍ പോലീസ് കണ്ടെത്തിയിരുന്നു.

പോലീസ് വിശദമായ അന്വേഷണം നടത്തിയപ്പോഴാണ് സജ്ജാദ് കഞ്ചാവ് അടക്കമുള്ള ലഹരി മരുന്നുകള്‍ വില്‍പ്പന നടത്തിയിരുന്നതായി കണ്ടെത്തിയത്. ഇതോടെയാണ് പോലീസിന് സജാദ് ഷഹനയ്ക്ക് ലഹരി മരുന്നുകള്‍ നല്‍കിയിരുന്നോ എന്ന് സംശയം ഉയര്‍ന്നത്. ഇതിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിലാണ് മൃതദേഹം രാസപരിശോധനയ്ക്ക് വിധേയമാക്കാന്‍ പോലീസ് തീരുമാനിച്ചത്.

ഇവരുടെ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് രണ്ട് മാസം കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ തന്നെ സജ്ജാദ് വഴക്ക് ആരംഭിച്ചിരുന്നു. കഴിഞ്ഞ ഒരു വര്‍ഷമായി ഷഹനയെ മാതാപിതാക്കളെ കാണാന്‍ അനുവദിച്ചിരുന്നില്ല. പലപ്പോഴും സജ്ജാദ് മദ്യ ലഹരിയില്‍ ഷഹനയെ ഉപദ്രവിച്ചിരുന്നു. കൂടുതല്‍ സ്ത്രീധനം ആവശ്യപ്പെട്ട് പീഡിപ്പിച്ചിരുന്നു.

അടുത്തിടെ പരസ്യത്തിലഭിനയിച്ച് പ്രതിഫലമായി കിട്ടിയ ചെക്ക് ആവശ്യപ്പെട്ടും മര്‍ദ്ദിച്ചിരുന്നു. സജ്ജാദിനെതിരെ മകള്‍ പൊലീസില്‍ പരാതി നല്‍കിയിരുന്നു. എന്നാല്‍, അത് സജാദിന്റെ സുഹൃത്തുക്കള്‍ ഇടപെട്ട് തടയുകയായിരുന്നു എന്ന് ഷഹനയുടെ മാതാവ് പറഞ്ഞു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Related News

Leave a Comment