മുഹമ്മദ് നബിയെക്കുറിച്ച് പരാമര്‍ശം: നൂപുർ ശർമ്മയ്ക്ക് പിന്തുണയുമായി നവനീത് റാണ

മുംബൈ: മുഹമ്മദ് നബിക്കെതിരായ പരാമര്‍ശത്തില്‍ പാര്‍ട്ടിയുടെ ശിക്ഷാ നടപടികള്‍ നേരിടുന്ന നൂപുർ ശർമ്മയെ പിന്തുണച്ച് മഹാരാഷ്ട്രയിലെ അമരാവതിയിൽ നിന്നുള്ള സ്വതന്ത്ര എംപിയായ നവനീത് റാണ. തന്റെ പ്രസ്താവനയിൽ നൂപുർ ശർമ്മ മാപ്പ് പറഞ്ഞിട്ടുണ്ടെന്നും ഇപ്പോൾ ബിജെപി പാർട്ടിയും അവർക്കെതിരെ നടപടിയെടുത്തിട്ടുണ്ടെന്നും നവനീത് റാണ പറഞ്ഞു. പിന്നെ എന്തിനാണ് ഇപ്പോൾ ഈ അക്രമം?

സാധാരണക്കാരെ ഉപയോഗിച്ച് രാഷ്ട്രീയ പാർട്ടികൾ രാജ്യത്തിന്റെ അന്തരീക്ഷം നശിപ്പിക്കുകയാണെന്നും നവനീത് പറഞ്ഞു. നൂപുർ ശർമ്മ തന്റെ പ്രസ്താവനയിൽ മാപ്പ് പറഞ്ഞപ്പോൾ, ഇപ്പോൾ ഇങ്ങനെ തെരുവിലിറങ്ങി അക്രമം നടത്തുന്നതിൽ എന്താണ് അർത്ഥം? ബിജെപി നൂപുർ ശർമ്മയെ പുറത്താക്കി. തങ്ങളെ തെറ്റിദ്ധരിപ്പിക്കുകയും ദുരുപയോഗം ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നുവെന്ന് ജനങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കണമെന്നും നവനീത് പറഞ്ഞു.

മുഹമ്മദ് നബിയെ കുറിച്ച് വിവാദ പരാമർശം നടത്തിയതിന് ബിജെപി ദേശീയ വക്താവ് നൂപൂർ ശർമ്മയെ പാർട്ടി സസ്‌പെൻഡ് ചെയ്തിരുന്നു. എന്നാൽ, അതിന് ശേഷവും, ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ പള്ളികളിലൊന്നായ ദേശീയ തലസ്ഥാനമായ ഡൽഹിയിലെ ജുമാ മസ്ജിദിന് പുറത്ത് നിരവധി ആളുകൾ വെള്ളിയാഴ്ച പ്രതിഷേധിച്ചു. ഇത് മാത്രമല്ല, ജാർഖണ്ഡിലെ റാഞ്ചിയിൽ ഇന്ന് നടന്ന പ്രതിഷേധത്തിൽ രണ്ട് പേർ കൊല്ലപ്പെട്ടു.

 

 

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment

Related News