പൃഥ്വിരാജിന്റെ ‘കടുവ’യിൽ മോഹൻലാൽ ഒരു പ്രത്യേക കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് റിപ്പോർട്ട്

മോഹൻലാലും പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരനും സമകാലീന മലയാള സിനിമയിലെ ഏറ്റവും പ്രിയപ്പെട്ട നടൻ-സംവിധായക ജോഡികളിൽ ഒന്നാണ്. ലൂസിഫറിലും ബ്രോ ഡാഡിയിലും അവർ തങ്ങളുടെ മികച്ച സൗഹൃദം കൊണ്ട് സ്‌ക്രീനുകൾ ജ്വലിപ്പിച്ചു . ഇപ്പോഴിതാ കടുവ എന്ന ചിത്രത്തിന് വേണ്ടി മോഹൻലാൽ വീണ്ടും പൃഥ്വിരാജുമായി ഒന്നിക്കുന്നു എന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നത് .

മുതിർന്ന ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാതാവ് ഷാജി കൈലാസ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പൃഥ്വിരാജ് നായകനാകുന്ന ചിത്രത്തിൽ കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ ഒരു പ്രത്യേക അതിഥി വേഷത്തിൽ എത്തും. രണ്ട് ദിവസത്തിനുള്ളിൽ മോഹൻലാൽ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ക്യാരക്ടർ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറക്കി ഇക്കാര്യം ഔദ്യോഗികമായി പ്രഖ്യാപിക്കാനാണ് കടുവയുടെ നിർമ്മാതാക്കൾ ആലോചിക്കുന്നത്.

മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി 2019-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്ററിലൂടെ പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ സംവിധായകനായി അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചു. സിനിമയിൽ ആദ്യമായി സൂപ്പർ താരത്തിനൊപ്പം സ്‌ക്രീൻ പങ്കിട്ടിരുന്നു. പിന്നീട് ഇരുവരും തങ്ങളുടെ രണ്ടാമത്തെ സഹകരണം പ്രഖ്യാപിച്ചു, ലൂസിഫറിന്റെ തുടർച്ചയ്ക്ക് എംപുരാൻ എന്ന് പേരിട്ടു . എന്നാൽ ലോക്ക്ഡൗൺ കാലത്ത് പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ വീണ്ടും സംവിധാനം ചെയ്ത ഫാമിലി എന്റർടെയ്‌നറാണ് ബ്രോ ഡാഡി .

എഴുത്തുകാരനും സംവിധായകനുമായ ജിനു എബ്രഹാം തിരക്കഥയെഴുതുന്ന കടുവയിൽ, പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ കടുവാക്കുന്നേൽ കുറുവച്ചൻ എന്ന കേന്ദ്രകഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കും . ഷാജി കൈലാസ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ വിഖ്യാത ബോളിവുഡ് നടൻ വിവേക് ​​ഒബ്‌റോയിയാണ് നായകൻ. ലൂസിഫറിന്റെ മഹത്തായ വിജയത്തിന് ശേഷം പൃഥ്വിരാജുമായുള്ള രണ്ടാമത്തെ ഓൺസ്‌ക്രീൻ സഹകരണത്തെ ഈ പ്രോജക്റ്റ് അടയാളപ്പെടുത്തുന്നു.

കടുവയുടെ സാറ്റലൈറ്റ് അവകാശം സൂര്യ ടിവി വൻ വിലയ്ക്ക് സ്വന്തമാക്കി. ഒടിടി ഭീമനായ ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോയാണ് സ്ട്രീമിംഗ് അവകാശം നേടിയിരിക്കുന്നത്. സായികുമാർ, സിദ്ദിഖ്, ജനാർദ്ദനൻ, വിജയരാഘവൻ, അജു വർഗീസ്, ഹരിശ്രീ അശോകൻ, കൊച്ചു പ്രേമൻ, രാഹുൽ മാധവ്, സംയുക്ത മേനോൻ, സീമ, പ്രിയങ്ക, തുടങ്ങിയവരാണ് മറ്റ് പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. അഭിനന്ദൻ രാമാനുജമാണ് ഛായാഗ്രഹണം. ജേക്സ് ബിജോയ് പ്രൊജക്റ്റിനായി ഗാനങ്ങളും ഒറിജിനൽ സ്‌കോറും ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നു. പൃഥ്വിരാജ് പ്രൊഡക്ഷൻസിന്റെയും മാജിക് ഫ്രെയിംസിന്റെയും ബാനറിൽ സുപ്രിയ മേനോനും ലിസ്റ്റിൻ സ്റ്റീഫനും ചേർന്നാണ് കടുവ നിർമ്മിക്കുന്നത്.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment

Related News