വിദ്യുത് ജംവാൾ വിവാഹിതനാകുന്നു

മുംബൈ: അടുത്തിടെ പുറത്തിറങ്ങിയ ഖുദാ ഹാഫിസ് 2 എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ വാർത്തകളിൽ ഇടം നേടിയ ബോളിവുഡ് നടൻ വിദ്യുത് ജംവാൾ തന്റെ പ്രതിശ്രുതവധു നന്ദിത മഹ്താനിയുമായുള്ള വിവാഹം ഉടൻ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ടെന്ന് റിപ്പോർട്ട്. എന്നാല്‍, ഔദ്യോഗിക സ്ഥിരീകരണം ഇതുവരെ പുറത്തു വിട്ടിട്ടില്ല.

കഴിഞ്ഞ വർഷം സെപ്റ്റംബറിൽ തങ്ങളുടെ വിവാഹ നിശ്ചയം പ്രഖ്യാപിച്ച് വിദ്യുത് ജംവാളും നന്ദിത മഹ്താനിയും ആരാധകരെ അത്ഭുതപ്പെടുത്തി. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മനോഹരമായ ഒരു കൂട്ടം ഫോട്ടോകൾ പങ്കിട്ടുകൊണ്ട് വിദ്യുത് എഴുതി, “ഇത് കമാൻഡോ വഴിയാണോ. 01/09/21.” നന്ദിത അതേ ചിത്രങ്ങൾ അവരുടെ പേജിൽ പങ്കുവെച്ച് എഴുതി, “അവനെ ഇനിയും തൂക്കിലേറ്റാൻ കഴിഞ്ഞില്ല…അതെ പറഞ്ഞു!!! 1-9-21.”

ആരാണ് നന്ദിത മഹ്താനി?
വിരാട് കോഹ്‌ലിയുടെ സ്റ്റൈലിസ്റ്റായ നന്ദിത മഹ്താനി അറിയപ്പെടുന്ന ഫാഷൻ ഡിസൈനറാണ്. ഡൽഹി ആസ്ഥാനമായുള്ള വ്യവസായി സഞ്ജയ് കപൂറുമായി അവർ നേരത്തെ വിവാഹിതയായിരുന്നു. എന്നാല്‍, അഭിപ്രായവ്യത്യാസങ്ങളെ തുടർന്ന് ഇരുവരും വേർപിരിഞ്ഞതിനാൽ അവരുടെ ദാമ്പത്യം അധിക കാലം നീണ്ടുനിന്നില്ല.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment

Related News