സോഷ്യൽ മീഡിയ സാന്നിധ്യം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് ഒരുങ്ങുന്നു

ന്യൂഡൽഹി : ഇന്ത്യൻ യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് (ഐവൈസി) സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തങ്ങളുടെ സാന്നിധ്യം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിനും യുവാക്കൾക്കിടയിൽ തങ്ങളുടെ അടിത്തറ വിപുലീകരിക്കുന്നതിനുമായി കാമ്പയിൻ ആരംഭിച്ചു.

കോൺഗ്രസിന്റെ യുവജനവിഭാഗം, അതിന്റെ ‘ഐവൈസിയിൽ ചേരുക’ എന്ന പ്രചാരണത്തിലൂടെ, “രാജ്യത്തെ വിദ്വേഷത്തിന്റെയും ധ്രുവീകരണത്തിന്റെയും രാഷ്ട്രീയത്തിനെതിരെ പോരാടാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവരെ” റിക്രൂട്ട് ചെയ്യാനാണ് ലക്ഷ്യമിടുന്നത്.

“ബിജെപിക്ക് ഹിന്ദു-മുസ്ലിം, നുണകൾ പ്രചരിപ്പിക്കൽ എന്നിവയിൽ മാത്രമാണ് താൽപ്പര്യം, രാജ്യത്തിന്റെ ക്ഷേമത്തിലല്ല. ഞങ്ങളുടെ പക്കൽ സത്യമുണ്ട്, അവരുടെ വ്യാജ പ്രചരണങ്ങളും മറഞ്ഞിരിക്കുന്ന അജണ്ടകളും തുറന്നു കാട്ടാൻ സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിൽ നമുക്ക് സ്വയം തയ്യാറാകാം… അവരുടെ വിദ്വേഷ രാഷ്ട്രീയത്തിനെതിരെ നിലകൊള്ളാൻ സമയമായിരിക്കുന്നു,” ഐവൈസി പ്രസ്താവനയില്‍ പറഞ്ഞു.

പാർട്ടിയുടെ പ്രക്ഷോഭങ്ങളിൽ യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് മുൻനിരയിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു. ഏറ്റവും പുതിയ പ്രതിഷേധത്തിൽ, ദേശീയ തലസ്ഥാനത്ത് പാർട്ടിയുടെ പ്രതിഷേധത്തിനിടെ കസ്റ്റഡിയിലെടുക്കുമ്പോൾ അതിന്റെ പ്രസിഡന്റ് ബിവി ശ്രീനിവാസിനെ ഒരു പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥൻ മർദ്ദിച്ചു.

സംഭവത്തിന്റെ വീഡിയോ ക്ലിപ്പിൽ, ശ്രീനിവാസിനെ പോലീസ് വാഹനത്തിനുള്ളിൽ കയറ്റാന്‍ ശ്രമിക്കുമ്പോൾ ഒരു പോലീസുകാരൻ അയാളുടെ മുടിയിൽ പിടിക്കുന്നത് കാണാം.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment

Related News