യു എ ഇയില്‍ അമേരിക്കാന റസ്റ്റോറന്റ് ശൃംഖല വ്യാപിപ്പിക്കുന്നു; 500 പേരെ വരെ റിക്രൂട്ട് ചെയ്യുമെന്ന്

അബുദാബി: മുൻനിര എഫ് ആൻഡ് ബി പ്ലാറ്റ്‌ഫോമും മിഡിൽ ഈസ്റ്റ് & നോർത്ത് ആഫ്രിക്ക (മെന) മേഖലയിലെ ഏറ്റവും വലിയ മൾട്ടി-ബ്രാൻഡ് റസ്റ്റോറന്റ് ഓപ്പറേറ്ററുമായ അമേരിക്കാന റെസ്റ്റോറന്റുകൾ യുണൈറ്റഡ് അറബിലെ ഒരു കോഫി ഫ്രാഞ്ചൈസികളുടെ പുതിയ ശൃംഖല പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നതിന് 500 പേരെ വരെ റിക്രൂട്ട് ചെയ്യുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചു.

അമേരിക്കാന റെസ്റ്റോറന്റുകൾ, ലോകത്തിലെ മുൻനിര പ്യുവർ പ്ലേ കോഫി ആൻഡ് ടീ കമ്പനിയായ ജെഡിഇ പീറ്റിന്റെ യുഎസ് ഉപസ്ഥാപനമായ പീറ്റ്സ് കോഫിയുമായി ഫ്രാഞ്ചൈസി കരാറിൽ ഏർപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്.

KFC, Pizza Hut, Hardee’s, Krispy Kreme, Wimpy, TGI ഫ്രൈഡേസ് തുടങ്ങിയ ആഗോള ഫാസ്റ്റ് ഫുഡ് ബ്രാൻഡുകളുടെ മാസ്റ്റർ ഫ്രാഞ്ചൈസികളുള്ള അമേരിക്കാന റെസ്റ്റോറന്റുകൾ 2022 നാലാം പാദത്തോടെ യുഎഇയിൽ പീറ്റിന്റെ ആദ്യത്തെ മിഡിൽ ഈസ്റ്റ് സ്റ്റോർ ആരംഭിക്കും.

“ഞങ്ങളുടെ സ്റ്റോർ ഫുട്‌പ്രിന്റ് വർദ്ധിപ്പിക്കുകയും ഞങ്ങളുടെ എഫ് ആൻഡ് ബി ഓഫർ വൈവിധ്യവൽക്കരിക്കുകയും ചെയ്യുന്നതിനാൽ, ഈ മേഖലയ്ക്കുള്ളിൽ അതിവേഗം വളരുന്ന സെഗ്‌മെന്റിൽ വിപണി വിഹിതം പിടിച്ചെടുക്കാനുള്ള ഞങ്ങളുടെ തന്ത്രപരമായ കാഴ്ചപ്പാടിന് അനുസൃതമാണ് ഞങ്ങളുടെ കോഫി ഓഫറിന്റെ ഈ കൂട്ടിച്ചേർക്കൽ,” അമേരിക്കാന റെസ്റ്റോറന്റിന്റെ സിഇഒ അമർപാൽ സന്ധു പത്രക്കുറിപ്പിൽ പറഞ്ഞു.

“അതിവേഗം വളരുന്ന ഗൾഫ് കോഓപ്പറേഷൻ കൗൺസിൽ (ജിസിസി) വിപണികളിൽ കൂടുതൽ കോഫി പ്രേമികളിലേക്ക് മികച്ച കോഫി എത്തിക്കുന്നതിനുള്ള ഞങ്ങളുടെ അന്വേഷണത്തിൽ അമേരിക്കാന റെസ്റ്റോറന്റുകൾ ഞങ്ങളുടെ വിശ്വസനീയമായ ഓപ്പറേറ്റിംഗ് പാർട്ണറായി ലഭിക്കുന്നതിൽ ഞങ്ങൾക്ക് സന്തോഷമുണ്ട്,” പീറ്റ്സ് കോഫി പ്രസിഡന്റ് എറിക് ലൗട്ടർബാച്ച് കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment