പ്രഭാസ്, കൃതി സനോൻ കൂട്ടുകെട്ടിൽ ഒരുങ്ങുന്ന ചിത്രം ‘ആദിപുരുഷ്’ ടീസർ ഒക്ടോബർ രണ്ടിന് പുറത്തിറങ്ങും.

പ്രഭാസ്, കൃതി സനോൻ, സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ, സണ്ണി സിംഗ് എന്നിവരെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി ഓം റൗട്ട് സംവിധാനം ചെയ്ത ‘ആദിപുരുഷ്’ തുടക്കം മുതൽ തന്നെ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റിയതാണ്. ഏറെ നാളത്തെ കാത്തിരിപ്പിനൊടുവിൽ, ഉത്തർപ്രദേശിലെ പുണ്യഭൂമിയായ അയോദ്ധ്യയിലെ സരയുവിന്റെ തീരത്ത് ഒക്ടോബർ 2 ന് ചിത്രത്തിന്റെ ടീസറും പോസ്റ്ററും അനാച്ഛാദനം ചെയ്യാൻ ഒരുങ്ങുന്നു. സൂപ്പർ സ്റ്റാർ പ്രഭാസ്, കൃതി, സംവിധായകൻ ഓം റൗട്ട്, നിർമ്മാതാവ് ഭൂഷൺ കുമാർ എന്നിവരുടെ സാന്നിധ്യത്തിലായിരിക്കും ചടങ്ങ്. വരാനിരിക്കുന്ന പുരാണ സിനിമയാണ് ‘ആദിപുരുഷ്’.

കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ ‘തൻഹാജി: ദി അൺസങ് വാരിയർ’ എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം ഓം സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പുതിയ ചിത്രമാണിത്. തിന്മയുടെ മേൽ നന്മയുടെ വിജയം പ്രകടമാക്കുന്ന ഇതിഹാസമായ രാമായണത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് ചിത്രം നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഉത്തർപ്രദേശിലെ ഈ മതപരമായ നഗരം ശ്രീരാമന്റെ ജന്മസ്ഥലം കൂടിയാണ്. അതുകൊണ്ട്, ഈ സംഭവത്തിന് ഈ സ്ഥലം കൂടുതൽ പ്രസക്തമാക്കുന്നു. പോസ്റ്ററും ടീസറും സിനിമയുടെ വ്യാപ്തി പ്രതിഫലിപ്പിക്കുന്നതാണ്.

ചിത്രത്തിൽ രാമനായി പ്രഭാസും ലക്ഷ്മണനായാണ് സണ്ണി എത്തുന്നത്. സീതയുടെ വേഷം അവതരിപ്പിക്കുന്നത് കൃതിയും. സെയ്ഫ് രാവണന്റെ വേഷം അവതരിപ്പിക്കും. ഓം റൗട്ട് സംവിധാനം ചെയ്‌ത ടി സീരീസും റെട്രോഫിൽസും ചേർന്ന് നിർമ്മിച്ച മെഗാ ഇന്ത്യൻ ചിത്രമാണ് ആദിപുരുഷ്, 2023 ജനുവരി 12-ന് ഐമാക്‌സിലും 3ഡിയിലും റിലീസ് ചെയ്യാനൊരുങ്ങുന്ന ഒരു വിഷ്വൽ എക്‌സ്‌ട്രാവാഗൻസയാണ് ഈ ചിത്രം.

2022 ഓഗസ്റ്റ് 11 ന് തിയറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യാനിരുന്ന ചിത്രം ഫെബ്രുവരിയിൽ വീണ്ടും നിർമ്മാണം ആരംഭിച്ചിരുന്നു. ഭൂഷൺ കുമാർ, ഓം, പ്രസാദ് സുതാർ, രാജേഷ് നായർ എന്നിവർ ചേർന്ന് നിർമ്മിക്കുന്ന ചിത്രം ഹിന്ദി, തെലുങ്ക്, തമിഴ്, മലയാളം, കന്നഡ ഭാഷകളിൽ പുറത്തിറങ്ങും.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment