ഉത്തരാഖണ്ഡിലെ ബസ് അപകടം: ഇതുവരെ 21 പേരെ രക്ഷപ്പെടുത്തി

ഹരിദ്വാർ: പൗരി ഗർവാൾ ജില്ലയിൽ ബസ് മലയിടുക്കിലേക്ക് വീണതിനെത്തുടർന്ന് പരിക്കേറ്റ 21 ഓളം പേരെ പൗരി ഗർവാൾ പോലീസ് ഇതുവരെ രക്ഷപ്പെടുത്തിയതായി ഹരിദ്വാറിലെ എസ്പി സിറ്റി സ്വതന്ത്ര കെ സിംഗ് പറഞ്ഞു.

സംഭവത്തിൽ ദുഃഖം രേഖപ്പെടുത്തി പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദി ട്വീറ്റ് ചെയ്തു: “ഉത്തരാഖണ്ഡിലെ പൗരിയിൽ ഉണ്ടായ ബസ് അപകടം ഹൃദയഭേദകമാണ്. ഈ ദുരന്ത മണിക്കൂറിൽ, എന്റെ ചിന്തകൾ ദുഃഖിതരായ കുടുംബങ്ങൾക്കൊപ്പമാണ്. പരിക്കേറ്റവർ എത്രയും വേഗം സുഖം പ്രാപിക്കുമെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. രക്ഷാ പ്രവർത്തനങ്ങൾ നടക്കുന്നു. ദുരിതബാധിതർക്ക് സാധ്യമായ എല്ലാ സഹായവും നൽകും.”

“ഉത്തരാഖണ്ഡിലെ പൗരി ഗർവാലിൽ ബസ് മലയിടുക്കിലേക്ക് മറിഞ്ഞ് നിരവധി മരണങ്ങൾക്ക് ഇടയാക്കിയ അപകടത്തിൽ അഗാധമായ ദുഃഖമുണ്ട്. ഈ അപകടത്തിൽ തങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ടവരെ നഷ്ടപ്പെട്ട കുടുംബങ്ങൾക്ക് എന്റെ അഗാധമായ അനുശോചനം. പരിക്കേറ്റവർ വേഗത്തിൽ സുഖം പ്രാപിക്കട്ടെ,” രാഷ്ട്രപതി ദ്രൗപതി മുർമു ട്വീറ്റ് ചെയ്തു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment