ഇന്നത്തെ നക്ഷത്ര ഫലം (മാര്‍ച്ച് 12 ശനി)

ചിങ്ങം
നിങ്ങൾക്ക് ലാഭകരമായ ഒരു ദിവസം കൂടെയുണ്ട്. സുഹൃത്തുക്കൾ, പ്രത്യേകിച്ച് എതിർലിംഗത്തിലുള്ളവർ, ചിന്താശേഷിയുള്ളവരും ദൈര്യമുള്ളവരുമായിരിക്കും. മനോഹരമായ ചില സ്ഥലങ്ങളിലേക്കുള്ള സന്ദർശനങ്ങള്‍ക്കുള്ള സാധ്യതകള്‍ കല്‍പ്പിക്കപ്പെടുന്നു.

കന്നി
ഇന്നൊരു തകര്‍പ്പന്‍ ദിവസമാണ്. ജോലിയായാലും ബിസിനസ് ആയാലും കന്നിരാശിക്കാര്‍ക്ക് ഇന്ന് വിജയത്തിന്‍റെ ദിവസമാണ്. പുതിയ കാര്യങ്ങള്‍ തുടങ്ങാന്‍ പറ്റിയ ദിവസമാണിന്ന്. പ്രൊഫഷണലുകള്‍ക്ക് വരുമാന വര്‍ദ്ധനവോ പ്രൊമോഷനോ കൈവരാം. പിതാവില്‍ നിന്ന് ചില നേട്ടങ്ങളുണ്ടാകാന്‍ സാധ്യത. കുടുംബത്തിലെ ഐക്യം നിങ്ങളുടെ ഇന്നത്തെ ദിവസം സമാധാന പുര്‍ണമായി പര്യവസാനിക്കുന്നതിന് വഴിയൊരുക്കും.

തുലാം
ഈ ദിവസം കച്ചവടക്കാർക്ക് ലാഭകരമായിരിക്കുമെന്ന് വാഗ്‌ദാനം ചെയ്യുന്നു. തൊഴിലാളികളും സ്ഥാപന ജോലിക്കാരും അവരുടെ സഹപ്രവർത്തകരെയും സഹായകരെയും അത്ഭുതകരവും ഊഷ്മളവും സഹകരണപരവുമായി കണ്ടെത്തും. ഒരു നീണ്ട അവധി, ഒരുപക്ഷേ ഒരു തീർഥാടനത്തിനുള്ള അവസരം കൂടെയുണ്ടാകും.

വൃശ്ചികം
ഇന്ന്, സുരക്ഷിതമായി തുടരാൻ നിങ്ങൾ ജാഗ്രതയും വിവേകവും പാലിക്കേണ്ടതുണ്ട്. കാര്യങ്ങൾ നമ്മുടെ വഴിക്ക് പോകാനിടയില്ല. അതിനാൽ, നിങ്ങൾ പുതിയ വ്യവസ്ഥകളും പദ്ധതികളും മാറ്റിവയ്ക്കണം. നിങ്ങളുടെ കോപം നിയന്ത്രണത്തിലാക്കുക.

ധനു
ഇത് ശോഭയുള്ളതും പ്രസന്നമായതുമായ ദിവസമായി മാറും. നിങ്ങൾ ദിവസം മുഴുവൻ സജീവവും സന്തോഷപ്രദവുമായിരിക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. നിങ്ങൾ വിദേശികളുടെ കൂട്ടായ്മ ആസ്വദിക്കുന്നുണ്ടാകാം. സുഹൃത്തുക്കളുമൊത്തുള്ള കാഴ്‌ചകൾക്കുള്ള സാധ്യതകള്‍ വളരെ കൂടുതലാണ്. സാഹിത്യ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമായ ദിവസം. പങ്കാളിത്തം ലാഭകരമായിരിക്കുമെന്ന് വാഗ്‌ദാനം ചെയ്യുന്നു.

മകരം
നിങ്ങളുടെ പതിവ്‌ കാര്യക്രമങ്ങൾ അതികഠിനമാവുകയും പകൽ അവസാനിക്കുന്നതോടുകൂടി നിങ്ങൾ മനസികമയും ശാരീരികമായും തകരുകയും ചെയ്യും. അവിടെ മൽസരത്തിന്‍റെ ഒരു ലോകമായിരിക്കും,അതുകൊണ്ട്‌ വളരെയധികം ജാഗ്രതപുലർത്തുക. നിങ്ങളെ നശിപ്പിക്കാനായി പ്രതിയോഗികൾ അവസരം തേടിയിരിക്കുകയാണ്‌.സമർത്ഥനായിരിക്കുക,എന്നിട്ട്‌ നിങ്ങളെ താഴ്ത്താൻ ശ്രമിച്ചവർക്ക്‌ തിരിച്ചടി നൽകുക.

കുംഭം
നിങ്ങൾക്ക്‌ പുറമേ നിന്നു ചില നല്ല വാർത്തകൾ കിട്ടിയേക്കാം. ഈ പകൽ അനുകൂലമായിരിക്കുകയും അത്‌ 24 മണിക്കൂറും അതേപോലെ ആയിരിക്കുകയും ചെയ്യും. നിങ്ങൾ ആനന്ദം ഉണ്ടാക്കുന്ന ഒരു മാനസികാവസ്ഥയിൽ ആയിരിക്കുകയും എല്ലവരും അത്‌ ആസ്വദിക്കാനായി നിങ്ങളോട്‌ കൂടെച്ചേരുകയും ചെയ്യും.

മീനം
ഗ്രഹങ്ങൾ എങ്ങനെയാണോ കൃത്യമായി ക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്‌ അതേപോലെ ഈ ദിവസം ജോലിക്കാർക്ക്‌ വിശിഷ്ടമായ ഒന്നയിരിക്കും. ഓഫീസിലും ജോലിസ്ഥലത്തും നിങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിച്ച ഫലം ഇന്നു നേടും. വിദേശ രാജ്യങ്ങളിൽ ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസം നേടാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവർക്ക്‌ അവരുടെ സ്വപ്നം പൂർത്തീകരിക്കുന്നതിലേക്കു എത്തുന്നതാണ്‌.

മേടം
ദിവസം ശുഭവും സംഭവബഹുലവുമാണെന്ന് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. എന്നാൽ മാനസികമായി അസ്വസ്ഥനായിരിക്കുന്നതിനാൽ, പ്രധാന വിഷയങ്ങളിൽ നിങ്ങൾക്ക് മനസ് ഉണ്ടാക്കാനോ ആത്മവിശ്വാസത്തോടെയും തീരുമാനപരമായും തീരുമാനങ്ങൾ എടുക്കാനോ കഴിയില്ല. പ്രധാനപ്പെട്ട എല്ലാ തീരുമാനങ്ങളും അനുസരിക്കുക. ഒരു ഔദ്യോഗിക യാത്രക്ക്‌ വലിയ സാധ്യയുണ്ടാകും.

ഇടവം
നിങ്ങൾ ദിവസം മുഴുവൻ ശാന്തവും രചനാത്മകവുമായി തുടരേണ്ടതുണ്ട്. ആശയക്കുഴപ്പവും വിവേചനവും നിങ്ങളുടെ വിരലുകളിലൂടെ തെറിച്ചുവീഴാനുള്ള നല്ല അവസരങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കും. അനുരഞ്ജനവും അനുരഞ്ജന മനോഭാവവും നിലനിർത്താൻ ശ്രമിക്കുക. യാത്ര നീട്ടിവെക്കേണ്ടി വന്നേക്കും.

മിഥുനം
സാമ്പത്തിക നേട്ടങ്ങൾ ഈ ദിവസം നിങ്ങൾക്കായി സംഭരിക്കുന്നു. മികച്ച ഭക്ഷണം ആസ്വദിക്കുന്നതും നിങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട വസ്ത്രങ്ങൾ ധരിക്കുന്നതും സുഹൃത്തുക്കളുടെയും ബന്ധുക്കളുടെയും കൂട്ടായ്മയിൽ സന്തോഷിക്കുന്നതും നിങ്ങൾക്ക് കാണാം. തികഞ്ഞ ആരോഗ്യം നിങ്ങള്‍ കൈവരിക്കും. പാഴ്ചെലവ് ഉണ്ടാകാൻ സാധ്യതയുള്ളതിനാൽ ശ്രദ്ധിക്കുക.

കര്‍ക്കിടകം
ഈ ദിവസം, നിങ്ങൾ ആശയക്കുഴപ്പത്തിലാകാനും കുഴപ്പത്തിലാകാനും സാധ്യതയുണ്ട്. പ്രധാനപ്പെട്ട തീരുമാനങ്ങൾ മാറ്റിവയ്ക്കുക. നിങ്ങളും നിങ്ങളുടെ കുടുംബാംഗങ്ങളും ദുരിതത്തിലായേക്കാം. അമിതമായ ചെലവുകള്‍ സംഭവിച്ചേക്കാം. ആന്തരിക പ്രശ്‌നങ്ങൾക്കായി നിങ്ങളുടെ കണക്കുകള്‍ നീട്ടേണ്ടിവരാം. നിങ്ങളുടെ നാവിൽ നിയന്ത്രണം നിലനിർത്തുകയും തെറ്റിദ്ധാരണകൾ ഇല്ലാതാക്കുകയും വേണം.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment

Related News