വിമത കോൺഗ്രസ് നേതാവ് കെവി തോമസ് എൽഡിഎഫിന്റെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കൺവെൻഷനിൽ പങ്കെടുക്കും; മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായിക്കൊപ്പം വേദി പങ്കിടും

കൊച്ചി: വിമത കോൺഗ്രസ് നേതാവ് കെവി തോമസ് വ്യാഴാഴ്ച ഇടതുപക്ഷ ജനാധിപത്യ മുന്നണിയുടെ തൃക്കാക്കര തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കൺവെൻഷനിൽ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയനുമായി വേദി പങ്കിടും. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഈ നീക്കം കോണ്‍ഗ്രസ് പാർട്ടി നേതൃത്വത്തിനെതിരായ തുറന്ന കലാപമായി കണക്കാക്കപ്പെടുന്നു.

പദ്ധതികൾ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ തിങ്കളാഴ്ച വാർത്താ സമ്മേളനം നടത്താൻ പദ്ധതിയിട്ടിരുന്ന തോമസ് സമ്മേളനം ബുധനാഴ്ചത്തേക്ക് മാറ്റി. വ്യാഴാഴ്ച നടക്കുന്ന എൽഡിഎഫ് തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കൺവെൻഷനിൽ മുഖ്യമന്ത്രി പങ്കെടുക്കുമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

കഴിഞ്ഞ മാസം കണ്ണൂരിൽ നടന്ന 23-ാം പാർട്ടി കോൺഗ്രസിൽ സി.പി.എം സെമിനാറിൽ പങ്കെടുത്തതിന് രണ്ടാം യു.പി.എ സർക്കാരിൽ കേന്ദ്ര മന്ത്രിയായി സേവനമനുഷ്ഠിച്ച കോൺഗ്രസ് നേതാവായ തോമസിനെ പാർട്ടി സ്ഥാനങ്ങളിൽ നിന്ന് അടുത്തിടെ നീക്കം ചെയ്തിരുന്നു. തോമസ് ഇപ്പോഴും എഐസിസി അംഗമാണ്.

കഴിഞ്ഞ മാസം (ഏപ്രിൽ 6-10) കണ്ണൂരിൽ 23-ാം പാർട്ടി കോൺഗ്രസിന്റെ ഭാഗമായി സംഘടിപ്പിച്ച സെമിനാറിൽ പങ്കെടുക്കാൻ കോൺഗ്രസ് നേതാക്കളായ ശശി തരൂരിനെയും തോമസിനെയും സിപിഎം ക്ഷണിച്ചിരുന്നു. കെ.പി.സി.സി പ്രസിഡന്റ് കെ.സുധാകരന്റെ നിർദേശപ്രകാരം തരൂർ സമ്മേളനത്തിൽ നിന്ന് പിൻമാറി, പാർട്ടി നേതൃത്വത്തെ വെല്ലുവിളിച്ച് തോമസ് പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുത്ത് പിണറായിക്കും തമിഴ്‌നാട് മുഖ്യമന്ത്രി എം.കെ.സ്റ്റാലിനും ഒപ്പം വേദി പങ്കിട്ടു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment