ദുബായ് ഡ്യൂട്ടി ഫ്രീ നറുക്കെടുപ്പിൽ പ്രവാസി മലയാളി രണ്ടാം തവണയും 7 കോടി രൂപ നേടി

അബുദാബി: മെയ് 11 ബുധനാഴ്ച നടന്ന ദുബായ് ഡ്യൂട്ടി ഫ്രീ നറുക്കെടുപ്പിൽ 55 കാരനായ യുഎഇ ആസ്ഥാനമായുള്ള മലയാളിക്ക് 1 ദശലക്ഷം ഡോളർ (7,73,38,500 രൂപ) സമ്മാനം ലഭിച്ചു. .

ദുബായിൽ സ്വന്തമായി ഓൺലൈൻ വ്യാപാര ബിസിനസ് നടത്തുന്ന സുനിൽ ശ്രീധരൻ, ഏപ്രിൽ 10 ചൊവ്വാഴ്ച ഓൺലൈനിൽ വാങ്ങിയ മില്ലേനിയം മില്യണയർ സീരീസ് 388 ടിക്കറ്റിനാണ് സമ്മാനം ലഭിച്ച്ത്. ഏകദേശം 20 വർഷമായി ദുബൈ ഡ്യൂട്ടി ഫ്രീ നറുക്കെടുപ്പിൽ പങ്കെടുക്കുന്നയാളാണ് ശ്രീധരൻ.

2019 സെപ്റ്റംബറിൽ 4638 എന്ന ടിക്കറ്റ് നമ്പറുള്ള മില്ലേനിയം മില്യണയർ സീരീസ് 310-ൽ അദ്ദേഹം മുമ്പ് 1 മില്യൺ ഡോളർ നേടി. അവിശ്വസനീയമാംവിധം, 2020 ഫെബ്രുവരിയിൽ 1293 എന്ന ടിക്കറ്റ് നമ്പറുള്ള ഫൈനെസ്റ്റ് സർപ്രൈസ് സീരീസ് 1746-ൽ ഒരു റേഞ്ച് റോവർ HSE 360PS കാറും അദ്ദേഹം നേടിയിരുന്നു.

ദുബായ് ഡ്യൂട്ടി ഫ്രീയുടെ ചരിത്രത്തിൽ ഇത് എട്ടാം തവണയാണ് ഒരു വ്യക്തിക്കു രണ്ടു വട്ടം ഒന്നാം സമ്മാനം ലഭിക്കുന്നത്. ഏപ്രിൽ പത്തിന് ഓൺലൈൻ വഴിയെടുത്ത 1938 എന്ന നമ്പറിലെ ടിക്കറ്റിനാണ് ശ്രീധരന് ഇത്തവണ ഭാഗ്യം കൊണ്ടുവന്നത്. 2019ൽ 4638 എന്ന നമ്പറും 2020ൽ 1293 എന്ന നമ്പറുമായിരുന്നു ഭാഗ്യം.

“എന്നെ രണ്ടാം തവണയും ഒരു മില്യൺ ഡോളർ ജേതാവാക്കിയതിന് ദുബായ് ഡ്യൂട്ടി ഫ്രീക്ക് നന്ദി. ഈ അത്ഭുതകരമായ പ്രമോഷനിൽ പങ്കെടുക്കാനും ക്ഷമയോടെയിരിക്കാനും ഞാൻ എല്ലാവരേയും പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നു. ഞാൻ തീർച്ചയായും അതിന്റെ തെളിവാണ്! ” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

1999-ൽ മില്ലേനിയം മില്യണയർ ഷോ ആരംഭിച്ചതിന് ശേഷം ഒരു ദശലക്ഷം ഡോളർ നേടുന്ന 187-ാമത്തെ ഇന്ത്യക്കാരനാണ് ശ്രീധരൻ. മില്ലേനിയം മില്യണയർ ദുബായ് ഡ്യൂട്ടി ഫ്രീ ടിക്കറ്റുകൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ വാങ്ങുന്നവരിൽ ഇന്ത്യൻ പൗരന്മാരാണ് മുന്നില്‍.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Related News

Leave a Comment