കൃഷ്ണമൃഗത്തെ വേട്ടയാടിയവരും പോലീസുമായുണ്ടായ ഏറ്റുമുട്ടലില്‍ എസ്ഐ ഉൾപ്പെടെ മൂന്നു പൊലീസുകാര്‍ കൊല്ലപ്പെട്ടു

ഗുണ: മധ്യപ്രദേശിലെ ഗുണയിൽ പോലീസും കൃഷ്ണമൃഗത്തെ വേട്ടയാടിയവരും തമ്മിലുണ്ടായ രൂക്ഷമായ ഏറ്റുമുട്ടലിൽ മൂന്ന് പോലീസുകാർക്ക് ജീവൻ നഷ്ടപ്പെട്ടു. കൊല്ലപ്പെട്ടവരിൽ എസ്‌ഐ രാജ്കുമാർ ജാതവ്, ഗാർഡ് നീരജ് ഭാർഗവ, ഗാർഡ് സാന്ത്റാം എന്നിവരും ഉൾപ്പെടുന്നു.

വെള്ളിയാഴ്ച രാത്രി വൈകിയാണ് സംഭവം. വിഷയത്തിൽ ശനിയാഴ്ച രാവിലെ 9.30ന് മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ വസതിയിൽ ഉന്നതതല അടിയന്തര യോഗം ചേർന്നിട്ടുണ്ട്.

സാഗ ബർഖേദ ഗ്രാമത്തിൽ നിന്നുള്ള ഗുണയിലാണ് സംഭവം. ആരോൺ പോലീസ് സ്റ്റേഷന്റെ പരിധിയിലാണ് ഈ ഗ്രാമം. ചില വേട്ടക്കാർ മാനുകളെ വേട്ടയാടാൻ പോയതായി പോലീസിന് രഹസ്യ വിവരം ലഭിച്ചിരുന്നു. ഇവരെ പിടികൂടാൻ പോലീസ് സ്ഥലത്തെത്തി. അപ്പോഴാണ് വേട്ടക്കാരുടെ സംഘം അവരെ ആക്രമിച്ചത്.

സംഭവസ്ഥലത്ത് നിന്ന് നാല് മാനുകളും തലയില്ലാത്ത രണ്ട് മാനുകളും ഒരു മയിലിന്റെയും ജഡം കണ്ടെടുത്തു. ജില്ലയിലെ മുതിർന്ന പോലീസുകാർ സ്ഥലത്തെത്തിയിട്ടുണ്ട്. ഗുണയ്ക്ക് സമീപം അക്രമികൾ നടത്തിയ വെടിവയ്പിൽ മൂന്ന് പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥരും ജീവനക്കാരും വീരമൃത്യു വരിച്ചതായി മധ്യപ്രദേശ് ആഭ്യന്തര മന്ത്രി നരോത്തം മിശ്ര പറഞ്ഞു. പ്രതികളെ വെറുതെ വിടില്ലെന്നും സാധ്യമായ ശക്തമായ നടപടി സ്വീകരിക്കുമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. മുഖ്യമന്ത്രി ശിവരാജ് സിംഗ് ചൗഹാൻ തന്നെ ഇത് നിരീക്ഷിക്കുന്നുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Related News

Leave a Comment