റിയാലിറ്റി ഷോ ഖത്രോൺ കെ ഖിലാഡി തിരിച്ചു വരുന്നു

രോഹിത് ഷെട്ടി ആതിഥേയത്വം വഹിക്കുന്ന സാഹസിക റിയാലിറ്റി ഷോ ഖത്രോണ്‍ കെ ഖിലാഡി അതിന്റെ സീസൺ 12-ലൂടെ തിരിച്ചുവരവിന് ഒരുങ്ങുന്നു.

ഷോയുടെ പ്രധാന വിശദാംശങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള ഊഹാപോഹങ്ങൾ കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് ആഴ്ചകളായി ഇന്റർനെറ്റിൽ പ്രചരിക്കുന്നുണ്ട്. ഇന്നലെ ഷോയുടെ ആദ്യ പത്രസമ്മേളനത്തിനായി സ്ഥിരീകരിച്ച മത്സരാർത്ഥികൾ ഒന്നിച്ചതോടെ ഷോയെക്കുറിച്ചുള്ള എല്ലാ അഭ്യൂഹങ്ങളും നീങ്ങി. എന്നാല്‍, ഒരു മത്സരാർത്ഥിക്ക് ഇവന്റിൽ എത്താൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

‘ഗുഡ്ഡൻ തുംസെ ന ഹോ പയേഗാ’ ഫെയിം കനിക മന്നിനെ തന്റെ നിഷ്കളങ്കമായ അഭിനയ വൈദഗ്ധ്യം കൊണ്ട് ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ഹൃദയങ്ങൾ കീഴടക്കിയിരിക്കുകയാണ് ഖട്രോൺ കെ ഖിലാഡി 12 ന്റെ നിർമ്മാതാക്കൾ. എന്നാല്‍, ഷോയുടെ ആദ്യ പത്രസമ്മേളനത്തിൽ പങ്കെടുക്കാൻ നടിക്ക് കഴിഞ്ഞില്ല. ഒന്നിലധികം റിപ്പോർട്ടുകൾ പ്രകാരം, കനിക മാന്നിന്റെ വർക്ക്ഹോളിക് സ്വഭാവം അവരുടെ ആരോഗ്യം മോശമാകാൻ കാരണമായി, കഴിഞ്ഞ മൂന്ന് ദിവസമായി നടി ദ്രാവക രൂപത്തിലുള്ള ഭക്ഷണത്തിലായിരുന്നു.

ടീം പറയുന്നതനുസരിച്ച്, നടി പൂർണ്ണ വിശ്രമത്തിലാണ്. അതിനാൽ റിയാലിറ്റി ഷോയുടെ ചിത്രീകരണത്തിനായി അവര്‍ക്ക് ശക്തമായി തിരിച്ചുവരാൻ കഴിയും.

11 മത്സരാർത്ഥികളുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് ഇന്നലെ വാർത്താ സമ്മേളനത്തിനിടെ പുറത്തുവിട്ടു. കളേഴ്‌സ് ടിവിയിൽ സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യാൻ പോകുന്ന ഷോയിൽ റുബീന ദിലൈക്, മുനവർ ഫാറൂഖി, ശ്രിതി ഝാ, പ്രതീക് സെഹജ്പാൽ, ശിവാംഗി ജോഷി, അനേരി വജാനി, ജന്നത്ത് സുബൈർ, തുഷാർ കാലിയ, എറിക പക്കാർഡ്, ചേത്‌ന പാണ്ഡെ, കനിക മാൻ, രാജീവ് അദാതിയ എന്നിവർ പങ്കെടുക്കും.

സാഹില്‍

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment