മഹാരാഷ്ട്രയിൽ സർക്കാർ രൂപീകരിക്കാൻ ബിജെപി അവകാശവാദം ഉന്നയിക്കുന്നില്ലെന്ന് കേന്ദ്രമന്ത്രി

മുംബൈ : മഹാരാഷ്ട്രയിലെ രാഷ്ട്രീയ പ്രതിസന്ധി ശിവസേനയുടെ ആഭ്യന്തര കാര്യമാണെന്നും സംസ്ഥാനത്ത് സർക്കാർ രൂപീകരിക്കാൻ ബിജെപി അവകാശവാദം ഉന്നയിക്കുന്നില്ലെന്നും ഭാരതീയ ജനതാ പാർട്ടി (ബിജെപി) നേതാവും കേന്ദ്രമന്ത്രിയുമായ റാവുസാഹേബ് പാട്ടീൽ ദൻവെ. പാർട്ടി നേതാവ് ദേവേന്ദ്ര ഫഡ്‌നാവിസിനെ കണ്ട ദൻവെ, ശിവസേന എംഎൽഎമാരാരും പാർട്ടിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിട്ടില്ലെന്ന് മാധ്യമങ്ങളോട് പറഞ്ഞു.

“ഞങ്ങൾ ഏകനാഥ് ഷിൻഡെയുമായി സംസാരിച്ചിട്ടില്ല. ഇത് ശിവസേനയുടെ ആഭ്യന്തര കാര്യമാണ്. ബിജെപിക്ക് ഇതുമായി ബന്ധമില്ല. സർക്കാർ രൂപീകരിക്കാൻ ഞങ്ങൾ അവകാശവാദം ഉന്നയിക്കുന്നില്ല,” റെയിൽവേ സഹമന്ത്രി ദൻവെ പറഞ്ഞു.

മഹാരാഷ്ട്രയിലെ രാഷ്ട്രീയ പ്രതിസന്ധി രൂക്ഷമാകുന്നതിനിടെ, പാർട്ടിയുടെ നിലനിൽപ്പിന് പ്രകൃതിവിരുദ്ധ സഖ്യത്തിൽ നിന്ന് പുറത്തുകടക്കേണ്ടത് അത്യന്താപേക്ഷിതമാണെന്നും സഖ്യത്തിന്റെ കാലത്ത് ഘടകകക്ഷികൾക്ക് മാത്രമേ നേട്ടമുണ്ടായിട്ടുള്ളൂവെന്നും ശിവസേന വിമത എംഎൽഎ ഏകനാഥ് ഷിൻഡെ ബുധനാഴ്ച പറഞ്ഞു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment