ദുബായ് ആസ്ഥാനമായുള്ള ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാതാവ് ഷൊയ്ബ് അക്തറിന്റെ ജീവചരിത്രം സിനിമയാക്കുന്നു

അബുദാബി: പാക്കിസ്താന്‍ മുൻ ക്രിക്കറ്റ് താരം ഷൊയ്ബ് അക്തറിന്റെ ജീവിതത്തെ ആസ്പദമാക്കി ദുബായ് ആസ്ഥാനമായുള്ള ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാതാവ് മുഹമ്മദ് ഫറാസ് ഖൈസർ ഒരു സിനിമ സംവിധാനം ചെയ്യാൻ ഒരുങ്ങുന്നു.

‘റാവൽപിണ്ടി എക്‌സ്പ്രസ് – റണ്ണിംഗ് എഗെയ്ൻസ്റ്റ് ദി ഓഡ്‌സ്’ എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ചിത്രം 2023 നവംബർ 16 ന് റിലീസ് ചെയ്യും. ചിത്രത്തിന്റെ പോസ്റ്ററിനൊപ്പം 46 കാരനായ ക്രിക്കറ്റ് താരം ജൂലൈ 24 ന് തന്റെ ട്വിറ്ററിൽ പ്രഖ്യാപനം നടത്തി.

“ഈ മനോഹരമായ യാത്രയുടെ തുടക്കം. എന്റെ കഥ, എന്റെ ജീവിതം, എന്റെ ജീവചരിത്രം, “റാവൽപിണ്ടി എക്‌സ്‌പ്രസ് – വിചിത്രതയ്‌ക്കെതിരെ പ്രവർത്തിക്കുന്നു” എന്നിവയുടെ സമാരംഭം പ്രഖ്യാപിക്കുന്നു. നിങ്ങൾ ഇതുവരെ നടത്തിയിട്ടില്ലാത്ത ഒരു യാത്രയിലാണ് നിങ്ങൾ. ഒരു പാക്കിസ്താന്‍ കായിക താരത്തെക്കുറിച്ചുള്ള ആദ്യത്തെ വിദേശ ചിത്രം,” വിവാദപരമായി നിങ്ങളുടേത് എന്ന് സൈൻ ഓഫ് ചെയ്തുകൊണ്ട് അക്തറിന്റെ പോസ്റ്റ് അവസാനിപ്പിക്കുന്നു.

ചിത്രത്തിൽ അക്തറിന്റെ വേഷം ഏത് നടൻ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് കണ്ടറിയേണ്ടതാണെങ്കിലും, മുതിർന്ന ക്രിക്കറ്റ് താരം കമന്റേറ്ററായി മാറിയ ബോളിവുഡ് സൂപ്പർ സ്റ്റാർ സൽമാൻ ഖാൻ തന്റെ വേഷം ബിഗ് സ്‌ക്രീനിൽ അവതരിപ്പിക്കണമെന്ന് നേരത്തെ ആഗ്രഹം പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നു.

46 ടെസ്റ്റുകളിലും 163 ഏകദിനങ്ങളിലും 15 ടി20കളിലും പാക്കിസ്താനെ പ്രതിനിധീകരിച്ച അക്തർ, കളിയിലെ ഏറ്റവും ദൈർഘ്യമേറിയ ഫോർമാറ്റിൽ 178 വിക്കറ്റുകൾ വീഴ്ത്തി. ഇതിന് പിന്നാലെയാണ് 50 ഓവർ ക്രിക്കറ്റിൽ 247 വിക്കറ്റുകളും ടി20യിൽ 19 വിക്കറ്റുകളും.

2011 ലോകകപ്പിന് ശേഷം അക്തർ അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റിൽ നിന്ന് വിരമിച്ചു. തിരക്കേറിയ ദിവസങ്ങളിൽ രണ്ട് തവണയെങ്കിലും മണിക്കൂറിൽ 100 ​​മൈൽ വേഗതയിൽ പന്തെറിഞ്ഞതിനാല്‍ ആരാധകർ അദ്ദേഹത്തെ റാവൽപിണ്ടി എക്സ്പ്രസ് എന്നാണ് വിളിച്ചിരുന്നത്.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment