മുൻ ഭർത്താവ് സൽമാൻ റുഷ്ദി വേഗത്തിൽ സുഖംപ്രാപിക്കുമെന്ന് പത്മ ലക്ഷ്മി

ലോസ് ആഞ്ചലസ്: ഇന്ത്യൻ അമേരിക്കൻ മോഡലും ടിവി അവതാരകയും എഴുത്തുകാരിയും ആക്ടിവിസ്റ്റുമായ പത്മ ലക്ഷ്മി തന്റെ മുൻ ഭർത്താവും ഇന്ത്യൻ വംശജനായ എഴുത്തുകാരനുമായ സൽമാൻ റുഷ്ദിക്ക് കുത്തേറ്റ ഗുരുതരമായ പരിക്കുകളിൽ നിന്ന് മോചിതനായതിന് ആശംസകൾ നേർന്നു. 2004 മുതൽ 2007 വരെ റുഷ്ദിയുടെ ഭാര്യയായിരുന്ന ലക്ഷ്മി, സംഭവത്തിന് രണ്ട് ദിവസത്തിന് ശേഷം ഓഗസ്റ്റ് 14 നാണ് ട്വീറ്റ് ചെയ്തത്.

കൂടാതെ, സൽമാന്റെ മൂത്ത മകൻ സഫർ റുഷ്ദി (42) യും പിതാവിന്റെ ആരോഗ്യത്തെക്കുറിച്ച് ഉത്ക്കണ്ഠ രേഖപ്പെടുത്തി. എന്നിരുന്നാലും അദ്ദേഹം വേഗത്തില്‍ സുഖം പ്രാപിക്കുമെന്ന് ശുഭാപ്തി വിശ്വാസവും പ്രകടിപ്പിച്ചു. “ഇന്നലെ അദ്ദേഹത്തെ വെന്റിലേറ്ററിൽ നിന്നും അധിക ഓക്സിജനിൽ നിന്നും പുറത്തെടുത്തതിൽ ഞങ്ങൾക്ക് വളരെ ആശ്വാസമുണ്ട്, അദ്ദേഹത്തിന് കുറച്ച് വാക്കുകൾ സംസാരിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ജീവിതം മാറ്റിമറിച്ചെങ്കിലും, പരിക്കുകൾ ഗുരുതരമാണ്, അദ്ദേഹത്തിന്റെ പതിവ് നർമ്മബോധം മാറ്റമില്ലാതെ തുടരുന്നു,” സഫര്‍ റുഷ്ദി ട്വീറ്റ് ചെയ്തു.

തന്റെ പിതാവിന് പ്രഥമശുശ്രൂഷ നൽകുകയും, പരിചരിക്കുകയും ചെയ്ത പോലീസുകാർക്കും ഡോക്ടർമാർക്കും ലോകമെമ്പാടുമുള്ള സ്‌നേഹത്തിന്റെയും പിന്തുണയുടെയും പ്രവാഹത്തിനും ഞങ്ങൾ നന്ദി പറയുന്നു. ഈ സമയത്ത് അദ്ദേഹത്തെ പിന്തുണയ്ക്കാനും സഹായിക്കാനും കുടുംബം കൂടെയുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം ട്വീറ്റില്‍ കുറിച്ചു.

റുഷ്ദിയുടെ നാലാമത്തെ ഭാര്യയായിരുന്നു പത്മ. സഫറിന്റെ അമ്മ ക്ലാരിസ ലുവാർഡ്, എലിസബത്ത് വെസ്റ്റ് എന്നിവരെ റുഷ്ദി മുമ്പ് വിവാഹം കഴിച്ചിരുന്നു. അവരോടൊപ്പം 23 വയസ്സുള്ള മകൻ മിലൻ റുഷ്ദിയും മരിയാനെ വിഗ്ഗിൻസും ഉണ്ട്.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment

Related News