പരിക്കേറ്റ ജസ്പ്രീത് ബുംറയ്ക്ക് പകരക്കാരനായി മുഹമ്മദ് സിറാജ് ടി20 പരമ്പരയിൽ

ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്‌ക്കെതിരായ ടി20 പരമ്പരയിൽ പരിക്കേറ്റ ജസ്പ്രീത് ബുംറയ്ക്ക് പകരക്കാരനായി മുഹമ്മദ് സിറാജിനെ ഓൾ ഇന്ത്യ സീനിയർ സെലക്ഷൻ കമ്മിറ്റി തിരഞ്ഞെടുത്തു. നട്ടെല്ലിന് പരിക്കേറ്റ ബുംറ ഇപ്പോൾ ബിസിസിഐ മെഡിക്കൽ ടീമിന്റെ നിരീക്ഷണത്തിലാണ്.

ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്‌ക്കെതിരായ മൂന്ന് മത്സരങ്ങളുടെ ടി20 പരമ്പരയിൽ ഇന്ത്യ 1-0ന് മുന്നിലാണ്. രോഹിത് ശർമ്മ നയിക്കുന്ന ടീം അടുത്തതായി ഞായറാഴ്ച ഗുവാഹത്തിയിൽ നടക്കുന്ന രണ്ടാം ടി20യിലും തുടർന്ന് ചൊവ്വാഴ്ച ഇൻഡോറിൽ മൂന്നാം ടി20യിലും പ്രോട്ടിയാസിനെ നേരിടും. ഒക്ടോബർ 16ന് ആരംഭിക്കുന്ന ടി20 ലോകകപ്പിൽ നിന്ന് ഇന്ത്യയുടെ സ്റ്റാർ പേസർ ജസ്പ്രീത് ബുംറ പുറത്തായേക്കും.

നട്ടെല്ലിന് പ്രശ്‌നത്തെ തുടർന്ന് 2022-ലെ ഏഷ്യാ കപ്പിൽ നിന്ന് പുറത്തായ ബുംറ, ദേശീയ ക്രിക്കറ്റ് അക്കാദമിയിൽ പരിശീലനത്തിനിടെ ഓസ്‌ട്രേലിയയ്‌ക്കെതിരെ അവസാന രണ്ട് ടി20 മത്സരങ്ങൾ കളിച്ചു.

ദക്ഷിണാഫ്രിക്കൻ ട്വന്റി20 മത്സരങ്ങൾക്കുള്ള ഇന്ത്യൻ ടീം: രോഹിത് ശർമ (ക്യാപ്റ്റൻ), കെ എൽ രാഹുൽ (വൈസ് ക്യാപ്റ്റൻ), വിരാട് കോഹ്‌ലി, സൂര്യകുമാർ യാദവ്, ഋഷഭ് പന്ത് (വിക്കറ്റ് കീപ്പർ), ദിനേഷ് കാർത്തിക് (വിക്കറ്റ് കീപ്പർ), ആർ. അശ്വിൻ, യുസ്വേന്ദ്ര ചാഹൽ, അക്സർ പട്ടേൽ, അർഷ്ദീപ് സിംഗ്, ഹർഷൽ പട്ടേൽ, ദീപക് ചാഹർ, ഉമേഷ് യാദവ്, ശ്രേയസ് അയ്യർ, ഷഹബാസ് അഹമ്മദ്, മുഹമ്മദ് സിറാജ്.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment