ഗുജറാത്തില്‍ ഗർബ വേദിയിൽ വിനോദയാത്രികർക്ക് നേരെ ആക്രമണം

ഖേഡ (ഗുജറാത്ത്) : ഗുജറാത്തിലെ കച്ച് ജില്ലയിൽ ഗർബ വേദിയിൽ വിനോദസഞ്ചാരികളെ ചില നുഴഞ്ഞുകയറ്റക്കാർ ആക്രമിച്ചതിനെ തുടർന്ന് ആറ് പേർക്ക് പരിക്കേറ്റതായി ചൊവ്വാഴ്ച പോലീസ് അറിയിച്ചു. തിങ്കളാഴ്ച രാത്രി നടന്ന സംഭവത്തെത്തുടർന്ന് മാറ്റർ തഹസിലിലെ ഉന്ധേല ഗ്രാമത്തിൽ പോലീസിനെ വിന്യസിച്ചതായി ഒരു ഉദ്യോഗസ്ഥൻ പറഞ്ഞു.

ആരിഫിന്റെയും സാഹിറിന്റെയും നേതൃത്വത്തിൽ ഒരു സംഘം ആളുകൾ നവരാത്രി ഗർബ വേദിയിൽ പ്രവേശിച്ച് പ്രശ്‌നമുണ്ടാക്കാൻ തുടങ്ങി. അവർ കല്ലെറിയുകയും ചെയ്തതായി ഖേഡ പോലീസ് സൂപ്രണ്ട് രാജേഷ് ഗാധിയ പറഞ്ഞു. “ആറു പേർക്ക് പരിക്കേറ്റു. ഞങ്ങൾ ഗ്രാമത്തിൽ പോലീസ് സേനയെ വിന്യസിച്ചു, പ്രതികളെ അറസ്റ്റുചെയ്യാനുള്ള ശ്രമങ്ങൾ നടക്കുന്നു,” പരിക്കേറ്റവരിൽ ഒരു ഹോംഗാർഡും സ്ഥലത്തുണ്ടായിരുന്നുവെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

നവരാത്രി ഉത്സവത്തോടനുബന്ധിച്ച് ഗർബ നൃത്തം സംഘടിപ്പിച്ച ഗ്രാമ ചത്വരത്തിലും വേദിക്ക് പിന്നിലെ ഒരു പ്രദേശത്ത് നിന്നുള്ള അപ്രോച്ച് റോഡിലും കല്ലേറുണ്ടായതായി എസ്പി പറഞ്ഞു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment