ഉത്തരാഖണ്ഡില്‍ വിവാഹ പാർട്ടി സഞ്ചരിച്ച ബസ് മലയിടുക്കിലേക്ക് വീണ്‌ 25 പേർ മരിച്ചു

പൗരി ഗർവാൾ (ഉത്തരാഖണ്ഡ്): ഉത്തരാഖണ്ഡിലെ പൗരി ഗർവാൾ ജില്ലയിൽ വിവാഹ പാർട്ടി സഞ്ചരിച്ച ബസ് മലയിടുക്കിലേക്ക് വീണ്‌ 25 പേർ മരിക്കുകയും 10 പേർക്ക് പരിക്കേൽക്കുകയും ചെയ്തു. ലാൽദാംഗിൽ നിന്ന് ബിറോൻഖാലിലെ ഗ്രാമത്തിലേക്ക് പോവുകയായിരുന്ന ബസാണ് സിമ്രി വളവിന് സമീപം അപകടത്തിൽപ്പെട്ടത്.

ചൊവ്വാഴ്ച വൈകിട്ട് 7.30ഓടെയാണ് അപകടം. നാട്ടുകാരുടെ സഹായത്തോടെ രക്ഷാപ്രവർത്തനം ആരംഭിച്ചെങ്കിലും ഇരുട്ടായതിനാൽ രക്ഷാപ്രവർത്തനം തടസ്സപ്പെടുകയാണ്. ലോക്കൽ പോലീസും എസ്ഡിആർഎഫ് സംഘവും രക്ഷാപ്രവർത്തനത്തിൽ ഏർപ്പെട്ടിരിക്കുകയാണ്. ഇതുവരെ 25 പേരുടെ മൃതദേഹങ്ങൾ കണ്ടെടുത്തു.

അപകടസ്ഥലത്ത് ലൈറ്റുകളുടെ ക്രമീകരണം ഇല്ല, ഗ്രാമവാസികൾ അവരുടെ മൊബൈൽ ഫോണിലെ ഫ്ലാഷ്ലൈറ്റിന്റെ സഹായത്തോടെ ബസിനുള്ളിൽ കുടുങ്ങിക്കിടക്കുന്നവരെ രക്ഷിക്കാൻ പാടുപെടുകയാണ്, അപകടങ്ങളുടെ എണ്ണം ഉയർന്നേക്കാമെന്ന് ദൃക്‌സാക്ഷികൾ പറഞ്ഞു. ഉദ്യോഗസ്ഥർ സംഭവസ്ഥലത്തെത്തി വിശദാംശങ്ങൾക്കായി കാത്തിരിക്കുകയാണ്.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment