കോൺഗ്രസ് രാജ്യത്തെ മുക്കി: ഭാരത് ജോഡോ യാത്രയെ രൂക്ഷമായി വിമർശിച്ച് ജയറാം താക്കൂർ

ഷിംല: നഷ്ടപ്പെട്ട രാഷ്ട്രീയ അടിത്തറ വീണ്ടെടുക്കാൻ കോൺഗ്രസ് നടത്തുന്ന ഭാരത് ജോഡോ യാത്രയെ പരിഹസിച്ച് ഹിമാചൽ പ്രദേശ് മുഖ്യമന്ത്രി ജയ് റാം താക്കൂർ. രാഹുൽ ഗാന്ധി നടത്തുന്ന ഭാരത് ജോഡോ യാത്രയ്ക്കിടയിൽ കോൺഗ്രസ് നേതാക്കൾ കോൺഗ്രസ് ഛോഡോ യാത്രയിലാണെന്ന് ജയ് റാം താക്കൂർ പരിഹസിച്ചു.

കോൺഗ്രസ് പാർട്ടിക്ക് ഭാവിയില്ലെന്നും കോൺഗ്രസിന് ആർക്കും ഒരു ഗുണവും ചെയ്യാനാകില്ലെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. “രാജ്യത്തെ മുക്കിയ കോൺഗ്രസ് ഇപ്പോൾ സ്വയം മുങ്ങുകയാണ്,” അദ്ദേഹം ഇന്ന് (വെള്ളിയാഴ്ച – ഒക്‌ടോബർ 7) ഉന നഗരത്തിലെ പുരാന ബസ് സ്റ്റേഷനിൽ പ്രോഗ്രസീവ് ഹിമാചൽ-ഫൗണ്ടേഷന്റെ 75-ാം വാർഷിക ആഘോഷത്തിൽ പങ്കെടുത്തു സംസാരിക്കവേ പറഞ്ഞു. മുഖ്യമന്ത്രി ജയ് റാം താക്കൂറിന്റെ ഈ സന്ദർശനം സദർ നിയമസഭാ മണ്ഡലത്തിന് ചരിത്രപരമാണെന്ന് ആറാം ധനകാര്യ കമ്മീഷൻ സംസ്ഥാന അദ്ധ്യക്ഷൻ സത്പാൽ സിംഗ് സത്തി പറഞ്ഞു.

ജയ് റാം താക്കൂർ തന്റെ ഉന സന്ദർശന വേളയിൽ നഗരത്തിന്റെ പല വലിയ പദ്ധതികളും പൊതുജനങ്ങൾക്കായി സമർപ്പിച്ചു. മിനി സെക്രട്ടേറിയറ്റ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യുന്നതോടെ ഇനി പൊതുജനങ്ങൾക്ക് ഇവിടെ എല്ലാ ഓഫീസുകളും ഒരു കുടക്കീഴിലാകുമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. സംസ്ഥാനത്തെ ഏക ദേശീയ തൊഴിൽ കേന്ദ്രം ഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗകര്യമൊരുക്കും. ഉന സർക്യൂട്ട് ഹൗസ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യുന്നതോടെ ഇവിടെയെത്തുന്ന അതിഥികൾക്ക് ആഡംബരപൂർണമായ താമസസൗകര്യം ലഭിക്കും. അമ്മമാർക്കും കുഞ്ഞുങ്ങൾക്കും സാധ്യമായ ഏറ്റവും മികച്ച ചികിത്സ അമ്മ-ശിശു ആശുപത്രി (എംസിഎച്ച്) നൽകും.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment

Related News