വാട്‌സ്ആപ്പ് ഇന്ത്യ മേധാവിയും മെറ്റാ ഇന്ത്യ പബ്ലിക് പോളിസി മേധാവിയും രാജിവച്ചു

ന്യൂഡല്‍ഹി:  എതിരാളിയായ സ്നാപ്പിൽ ചേരാൻ മെറ്റാ ഇന്ത്യ സിഇഒ അഭിജിത് മോഹൻ രാജിവച്ച് രണ്ടാഴ്ചയ്ക്ക് ശേഷം, മെറ്റയുടെ പൊതു നയത്തിന്റെ ഇന്ത്യാ മേധാവി രാജീവ് അഗർവാൾ ചൊവ്വാഴ്ച രാജിവച്ചതായും സോഷ്യൽ മീഡിയ ഭീമൻ സ്ഥിരീകരിച്ചു. വാട്ട്‌സ്ആപ്പിന്റെ ഇന്ത്യ സിഇഒ അഭിജിത് ബോസും രാജിവച്ചതായി മെറ്റയുടെ പ്രസ്താവനയിൽ പറയുന്നു.

രാജീവ് അഗർവാൾ മറ്റൊരു അവസരം തേടുന്നതിനായാണ് മെറ്റ വിടാൻ തീരുമാനിച്ചതെന്ന് പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാവി ശ്രമങ്ങൾക്ക് മെറ്റ ആശംസകൾ നേര്‍ന്നു.

ഇന്ത്യയിലെ കമ്പനിയുടെ ആദ്യത്തെ സിഇഒ എന്ന നിലയിൽ അഭിജിത് ബോസിന്റെ മഹത്തായ സംഭാവനകൾക്ക് വാട്‌സ്ആപ്പിന്റെ സിഇഒ വിൽ കാത്ത്കാർട്ട് നന്ദി പറഞ്ഞു.

“ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആളുകൾക്കും ബിസിനസുകൾക്കും പ്രയോജനകരമായ പുതിയ സേവനങ്ങൾ നൽകാൻ ഞങ്ങളുടെ ടീമിനെ അദ്ദേഹത്തിന്റെ സംരംഭകത്വ നേതൃത്വം സഹായിച്ചു. ഇന്ത്യയ്‌ക്കായി വാട്ട്‌സ്ആപ്പിന് ഇനിയും വളരെയധികം കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യാനുണ്ട്, ഇന്ത്യയുടെ ഡിജിറ്റൽ പരിവർത്തനത്തെ മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോകാൻ സഹായിക്കുന്നതിൽ ഞങ്ങൾ സന്തുഷ്ടരാണ്,” കാത്ത്കാർട്ട് തന്റെ പ്രസ്താവനയില്‍ പറഞ്ഞു.

എല്ലാ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിലും ഇന്ത്യയിലെ മെറ്റായുടെ പബ്ലിക് പോളിസിയുടെ ഡയറക്ടറായി ശിവനാഥ് തുക്രലിനെ നിയമിച്ചതായി അറിയിപ്പിൽ പറയുന്നു.

തന്റെ അടുത്ത ജോലിയെക്കുറിച്ച് താൻ ശരിക്കും ആവേശഭരിതനാണെന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ടാണ് അഭിജിത് ബോസ് ലിങ്ക്ഡ്ഇന്നിൽ രാജി പ്രഖ്യാപിച്ചത്. “ഒരു ചെറിയ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം, ഡിജിറ്റല്‍ സംരംഭകത്വ ലോകത്തിലേക്ക് വീണ്ടും ചേരാൻ ഞാൻ പദ്ധതിയിടുന്നു” എന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment