റിലയൻസ് ജിയോ ഒരു നഗരത്തിൽ കൂടി 5G സേവനങ്ങൾ നടപ്പിലാക്കുന്നു

മുംബൈ: രാജ്യത്തെ മുൻനിര ടെലികോം, ഇന്റർനെറ്റ് സേവന ദാതാക്കളായ റിലയൻസ് ജിയോ തങ്ങളുടെ ജിയോ ട്രൂ 5ജി സേവനങ്ങൾ പൂനെയിൽ നടപ്പിലാക്കി. അൺലിമിറ്റഡ് 5G ഡാറ്റയോടൊപ്പം ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് സെക്കൻഡിൽ 1 ജിഗാബൈറ്റ്സ് (Gbps) ഇന്റർനെറ്റ് വേഗത ലഭിക്കും.

റിലയൻസ് ജിയോ ഇൻഫോകോം, ഒരു ഇന്ത്യൻ ടെലികമ്മ്യൂണിക്കേഷൻ കമ്പനിയും, ഇന്ത്യയിലെ മഹാരാഷ്ട്രയിലെ നവി മുംബൈ ആസ്ഥാനമായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന ജിയോ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളുടെ ഒരു ഉപസ്ഥാപനവുമാണ്. ഡൽഹി, ഗുരുഗ്രാം, നോയിഡ, ഗാസിയാബാദ്, ഫരീദാബാദ്, മറ്റ് പ്രധാന സ്ഥലങ്ങൾ എന്നിവയുൾപ്പെടെ ഡൽഹി-എൻ‌സി‌ആർ മേഖലയിലുടനീളം 5 ജി സേവനങ്ങൾ നൽകുന്ന ഏക ഓപ്പറേറ്റർ തങ്ങളാണെന്ന് കമ്പനി നേരത്തെ പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment

Related News