റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്സ് ബാംഗ്ലൂരിനെ തകർത്തു; കൊൽക്കത്ത ഒമ്പത് വിക്കറ്റിന് വിജയിച്ചു

ദുബായ്: ആവേശകരമായ മത്സരത്തിൽ റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്സ് ബാംഗ്ലൂർ കൊൽക്കത്തയെ ഒൻപത് വിക്കറ്റിന് തോൽപ്പിച്ചു. ബാംഗ്ലൂരിന്റെ 92 റൺസ് വിജയലക്ഷ്യം പിന്തുടർന്ന കൊൽക്കത്ത പത്ത് ഓവറില്‍ ഇന്നിംഗ്സ് പൂർത്തിയാക്കി.

ശുഭ്മാൻ ഗില്ലും (34 പന്തിൽ 48) വെങ്കിടേഷ് അയ്യരും (27 പന്തിൽ 41) ടോസ് നേടി. മികച്ച റൺ റേറ്റിലെ വിജയത്തോടെ കൊൽക്കത്ത എട്ട് മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് ആറ് പോയിന്റുമായി അഞ്ചാം സ്ഥാനത്തേക്ക് ഉയർന്നു. എട്ട് മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് 10 പോയിന്റുമായി ബാംഗ്ലൂർ മൂന്നാമതാണ്.

ആദ്യം ബാറ്റുചെയ്​ത ബാംഗ്ലൂരിനെ മൂന്നുവിക്കറ്റ്​ വീതം വീഴ്​ത്തിയ ആന്ദ്രേ റസലും വരുൺ ചക്രവർത്തിയും ചേർന്നാണ്​​ എറിഞ്ഞോടിച്ചത്​. 20 പന്തിൽ 22 റൺസെടുത്ത ദേവ്​ദത്ത്​ പടിക്കലാണ്​ ബാംഗ്ലൂരിന്‍റെ ടോപ്​സ്​​ കോറർ.

ടോസ്​നേടി ബാറ്റിങ്​ തെരഞ്ഞെടുത്ത ബാംഗ്ലൂർ നിരയിൽ അഞ്ചുറൺസെടുത്ത നായകൻ വിരാട്​ കോഹ്​ലിയാണ്​ ആദ്യം പുറത്തായത്​. പ്രസീദ്​ കൃഷ്​ണയുടെ പന്തിൽ വിക്കറ്റിന്​ മുന്നിൽ കുടുങ്ങിയാണ്​ കോഹ്​ലി തിരികെ നടന്നത്​. തുടർന്ന്​ ദേവ്​ദത്ത്​ പടിക്കലും ശ്രീകർ ഭരതും ചേർന്ന്​ അൽപ്പം സ്​കോറുയർത്തിയെങ്കിലും വൈകാതെ ഇരുവരും പുറത്തായി. തുടർന്നെത്തിയ എ.ബി ഡിവില്ലിയേഴ്​സിനെ ആദ്യപന്തിൽ തന്നെ ആന്ദ്രേ റസൽ ക്ലീൻ ബൗൾഡാക്കി.

ഞെട്ടലിൽ നിന്ന് കരകയറുന്നതിന് മുമ്പ് ഗ്ലെൻ മാക്സ്വെൽ (17 പന്തിൽ 10) പുറത്തായതോടെയാണ് ബാംഗ്ലൂരിന്റെ വിധി തീരുമാനിച്ചത്. നീണ്ട ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം ആദ്യ ഇലവനിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന മലയാളി ക്രിക്കറ്റ് താരം സച്ചിൻ ബേബിക്കും തിളങ്ങാനായില്ല. സച്ചിൻ 17 പന്തിൽ 7 റൺസ് നേടി.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment