ലെഹംഗകള്‍ – വേനൽക്കാലത്തെ വ്യത്യസ്ഥതയാര്‍ന്ന വിവാഹ വസ്ത്രങ്ങള്‍

വിവാഹം കഴിക്കുക എന്നത് ഏതൊരു പെൺകുട്ടിയുടെയും സ്വപ്നമാണ്. ആ വിവാഹത്തിൽ ഏറ്റവും ആകർഷകമായി അണിഞ്ഞൊരുങ്ങുക എന്നതും അവരുടെ ജീവിതാഭിലാഷവുമാണ്. അത്തരമൊരു സാഹചര്യത്തിൽ, നിങ്ങൾ വേനൽക്കാലത്താണ് വിവാഹം കഴിക്കാന്‍ പോകുന്നതെങ്കില്‍, നിങ്ങൾക്ക് എങ്ങനെ ഒരു ബ്രൈഡൽ ലെഹംഗ തയ്യാറാക്കാം, ഏത് ലെഹംഗ ധരിക്കാം എന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള ചില നുറുങ്ങുകളാണിവിടെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

പട്ടൗഡി കുടുംബത്തിലെ സോഹ അലി ഖാന്റെ വിവാഹം ആർക്കാണ് മറക്കാൻ കഴിയുക. ഈ ലെഹംഗയിൽ സോഹ അലി ഖാൻ വളരെ സുന്ദരിയായി കാണപ്പെട്ടു. വേനൽക്കാലത്ത് നിങ്ങൾ വിവാഹിതരാകാൻ പോകുകയാണെങ്കിൽ, ഈ കളർ ലെഹംഗ നിങ്ങൾക്ക് ഏറ്റവും മികച്ചതായിരിക്കും.

കരിഷ്മ തന്ന പോലെ ലെഹംഗ: വേനൽക്കാലത്ത് നിങ്ങൾ വിവാഹിതയാകാന്‍ പോകുകയാണെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് ഫ്ലോറൽ ലെഹംഗ ധരിക്കാം. ഇത് നിങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമായ ഒരു മികച്ച ഓപ്ഷനാണ്.

അദാ ശർമ്മയെപ്പോലെയുള്ള ലെഹംഗ: മറ്റൊരു ഡിസൈന്‍ ലെഹംഗയാണ് ഇഷ്ടപ്പെടുന്നതെങ്കില്‍ അദയുടെ ഈ രൂപം സ്വീകരിക്കാം. ഇത് കാഴ്ചയ്ക്ക് ഏറ്റവും ആകർഷകമാണെന്നു മാതമല്ല, ഇത് ധരിക്കുമ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് ചൂട് അനുഭവപ്പെടില്ല.

ഉർവശി റൗട്ടേലയെപ്പോലെ ലെഹംഗ: ഉർവ്വശിയുടെ ലെഹങ്കയുടെ വ്യത്യസ്ഥതയാണ് ഇഷ്ടപ്പെടുന്നതെങ്കില്‍ അതും പിന്തുടരാം. അവരുടെ ലെഹംഗകൾ വളരെ ഭാരം കുറഞ്ഞതും വേനൽക്കാലത്ത് നിങ്ങള്‍ക്ക് യോജിക്കുന്നതായിരിക്കും. വലിയ ഭാരം ചുമന്നു നടക്കേണ്ടതില്ല.

നിങ്ങൾക്കും വ്യത്യസ്ത രൂപത്തിലുള്ള അത്തരമൊരു വധുവാകാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് ഈ നുറുങ്ങുകൾ സ്വീകരിക്കാം.

* നിങ്ങളുടെ ഉയരം, ചർമ്മത്തിന്റെ നിറം, ശരീരത്തിന്റെ ആകൃതി എന്നിവ അനുസരിച്ച് എപ്പോഴും ലെഹംഗ വാങ്ങുക. അതെ, നിങ്ങൾ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ലെഹങ്ക ധരിച്ചതിന് ശേഷം അത് ഇഷ്ടപ്പെട്ടെങ്കില്‍ ലെഹംഗ വാങ്ങുന്നതിന് മുമ്പ്, തീർച്ചയായും അത് നന്നായി ചേര്‍ച്ച നോക്കുക.

* നിങ്ങളുടെ ശരീരം മെലിഞ്ഞതും ഉയരമുള്ളതുമാണെങ്കിൽ, വിവാഹത്തിൽ നിങ്ങൾ വൃത്താകൃതിയിലുള്ള ലെഹംഗ ധരിക്കണം. സത്യത്തിൽ, ഒരു ക്ലോക്ക്ഡ് ലെഹങ്ക ധരിക്കുന്നത് നിങ്ങളെ ഉയരമുള്ളതായി കാണില്ല. അതോടൊപ്പം, ഈ ലെഹംഗ ധരിച്ചാൽ നിങ്ങൾ വളരെ മെലിഞ്ഞതായി കാണപ്പെടില്ല.

* നിങ്ങൾക്ക് വൃത്തിയുള്ള നിറമുണ്ടെങ്കിൽ, അതായത്, നിങ്ങൾ ഒരു സുന്ദരിയായ വധുവാണെങ്കിൽ, നിങ്ങൾ ഒരു ടെൻഷനും എടുക്കേണ്ടതില്ല. ലൈറ്റ് ആന്റ് ഡാർക്ക് കളർ ലെഹംഗ ധരിക്കാം. നിങ്ങൾക്ക് മൃദുവായ പാസ്തൽ, പിങ്ക്, പീച്ച്, ഇളം പച്ചിലകൾ അല്ലെങ്കിൽ ഇവയുടെ ഇരുണ്ട ഷേഡുകൾ പോലും തിരഞ്ഞെടുക്കാം.

* നിങ്ങളുടെ ഉയരം ചെറുതും ഭാരമുള്ളതുമായ ശരീരമാണെങ്കിൽ, അബദ്ധത്തിൽ വട്ടത്തിലുള്ള ലെഹങ്ക ധരിക്കരുത്. വാസ്തവത്തിൽ, വൃത്താകൃതിയിലുള്ള ലെഹങ്ക ധരിക്കുന്നത് നിങ്ങളെ ചെറുതും ഭാരമുള്ളതുമാക്കും.

* ഭാരമേറിയ ശരീരമാണെങ്കിലും നല്ല ഉയരമുണ്ടെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമായ ലെഹങ്ക ധരിക്കാം. ഇത് ദാമ്പത്യജീവിതത്തിൽ നിങ്ങളെ മെലിഞ്ഞതാക്കും. ബ്ലൗസിൽ ലോങ് സ്ലീവ് ശൈലി സ്വീകരിക്കാം.

* ഗോതമ്പ് നിറമുള്ള വധുക്കൾക്ക് റൂബി റെഡ്, നേവി ബ്ലൂ, ഓറഞ്ച് റസ്റ്റ്, ഗോൾഡൻ, റോയൽ ബ്ലൂ വിത്ത് സിൽവർ തുടങ്ങിയ കളർ ലെഹംഗകൾ തിരഞ്ഞെടുക്കാം. എന്നാല്‍, ഗോതമ്പ് നിറമുള്ള വധുക്കൾ പാസ്റ്റൽ നിറങ്ങൾ ധരിക്കരുത്. ഇത് ധരിക്കുന്നത് മുഖത്തിന് കറുപ്പ് നിറം നൽകും.

* നിങ്ങളുടെ നിറം ഇരുണ്ടതാണെങ്കിൽ, തിളങ്ങുന്ന നിറമുള്ള ലെഹംഗ തിരഞ്ഞെടുക്കുക. മജന്ത, ചുവപ്പ്, നീല തുടങ്ങിയ നിറങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് വളരെ അനുയോജ്യമാകും.

* നിങ്ങളുടെ അരയ്ക്ക് താഴെയുള്ള ഭാഗം ഭാരമുള്ളതാണെങ്കിൽ, കട്ടിയുള്ളതും വൃത്താകൃതിയിലുള്ളതുമായ ലെഹങ്ക ധരിക്കരുത്, കാരണം ഇത് നിങ്ങളുടെ അരക്കെട്ട് കൂടുതൽ ഭാരമുള്ളതാക്കും.

* വിവാഹത്തിന് കനത്ത ലെഹങ്ക എടുക്കുന്നത് ഒഴിവാക്കുക.

* നിങ്ങളുടെ ഭാരത്തിനനുസരിച്ച് ലെഹംഗ തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

സമ്പാദക: ശ്രീജ

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment

Related News