രാശിഫലം – മാർച്ച് 20

വേദ ജ്യോതിഷത്തിൽ ആകെ 12 രാശിചിഹ്നങ്ങൾ വിവരിച്ചിട്ടുണ്ട്. എല്ലാ രാശിചിഹ്നങ്ങളും ഒരു ഗ്രഹത്താൽ ഭരിക്കുന്നു. ഗ്രഹങ്ങളുടെയും രാശികളുടെയും ചലനത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് ജാതകം കണക്കാക്കുന്നത്. 2022 മാർച്ച് 20 ഞായറാഴ്ചയാണ്. ഞായറാഴ്ച സൂര്യഭഗവാനെ ആരാധിക്കുന്നതിനുള്ള സമർപ്പണമാണ്. ഈ ദിവസം സൂര്യദേവന് ജലം അർപ്പിക്കുന്നത് വളരെ ഫലപ്രദമാണ്. സൂര്യനെ ആരാധിക്കുന്നത് ആത്മവിശ്വാസം വർദ്ധിപ്പിക്കും. കാരണം, ആത്മാവിന്റെ കാരണവും സൂര്യനാണ്.

മേടം – മനസ്സിൽ ഉയർച്ച താഴ്ചകൾ ഉണ്ടാകും. അമ്മയുടെ ആരോഗ്യം ശ്രദ്ധിക്കുക. കുടുംബത്തിന് പിന്തുണ ലഭിക്കും. സുഹൃത്തിന്റെ സഹായത്താൽ വരുമാനം വർദ്ധിക്കും. കുടുംബത്തിൽ പിരിമുറുക്കം ഉണ്ടാകാം. ക്ഷമ കുറവായിരിക്കും. ജോലിയിൽ സ്ഥാനക്കയറ്റത്തിന് സാധ്യതയുണ്ട്. സ്ഥലം മാറ്റവും ഉണ്ടായേക്കാം.

ഇടവം – മനസ്സ് സന്തോഷിക്കും. കുടുംബജീവിതം സന്തോഷകരമാകും. കുട്ടികളിൽ നിന്ന് നല്ല വാർത്തകൾ ലഭിക്കും. ബിസിനസ്സ് സ്ഥിതി മെച്ചപ്പെടും. സംഭാഷണത്തിൽ ക്ഷമയോടെയിരിക്കുക. ദാമ്പത്യ സന്തോഷം വർദ്ധിക്കും. ജോലിയിൽ പുരോഗതിക്ക് സാധ്യതയുണ്ട്. സംസാരത്തിൽ മൃദുത്വം ഉണ്ടാകും. സമ്മർദ്ദത്തിൽ നിന്ന് അകന്നു നിൽക്കുക.

മിഥുനം – ആത്മവിശ്വാസം വര്‍ദ്ധിക്കും. അമിതാവേശം ഒഴിവാക്കുക. സംഭാഷണത്തിൽ ബാലൻസ് നിലനിർത്തുക. കുടുംബം നിങ്ങളോടൊപ്പമുണ്ടാകും. കുട്ടിയുടെ ആരോഗ്യം ശ്രദ്ധിക്കുക. ദേഷ്യവും അധികമാകാം. മാനസിക പിരിമുറുക്കം ഉണ്ടാകും. ഉപയോഗശൂന്യമായ ജോലികളിൽ മുഴുകും. ഉദ്യോഗത്തിൽ ഉദ്യോഗസ്ഥരുമായി ആശയപരമായ അഭിപ്രായവ്യത്യാസങ്ങൾ ഉണ്ടാകാം.

കർക്കടകം – ക്ഷമയോടെയിരിക്കുക. അനാവശ്യ കോപങ്ങളും തർക്കങ്ങളും ഒഴിവാക്കുക. നിങ്ങൾ ഒരു രാഷ്ട്രീയക്കാരനെ കണ്ടുമുട്ടിയേക്കാം. കുടുംബജീവിതം സന്തോഷകരമാകും. ബിസിനസ്സിലും ശ്രദ്ധിക്കുക. തൊഴിൽ മേഖലയിൽ മാറ്റമുണ്ടാകാം. പങ്കാളിയുമായി അകൽച്ച ഉണ്ടാകാം. മാതാപിതാക്കളുടെ പിന്തുണ ലഭിക്കും. പ്രതീക്ഷയുടെയും നിരാശയുടെയും സമ്മിശ്ര വികാരങ്ങൾ മനസ്സിൽ തങ്ങിനിൽക്കും.

ചിങ്ങം – ആത്മവിശ്വാസക്കുറവ് ഉണ്ടാകും. സംസാരത്തിൽ മാധുര്യം ഉണ്ടാകും. നിങ്ങൾ അക്കാദമിക് ജോലികളിൽ താൽപ്പര്യം പ്രകടിപ്പിക്കും. അക്കൗണ്ടിംഗും ബൗദ്ധിക പ്രവർത്തനവും പണം നേടാനുള്ള അവസരങ്ങൾ നൽകും. കുടുംബത്തിൽ മതപരമായ ചടങ്ങുകൾ നടക്കും. കുമിഞ്ഞുകൂടിയ സമ്പത്ത് വർദ്ധിക്കും. വാഹനം വാങ്ങാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. വരുമാനം വർദ്ധിക്കും. മതപരമായ സംഗീതത്തിൽ താൽപര്യം വർദ്ധിക്കും.

കന്നി – സന്തോഷവാനായിരിക്കില്ല. കുടുംബത്തിൽ മതപരമായ ചടങ്ങുകൾ നടക്കാം. മധുരമുള്ള ഭക്ഷണത്തോടുള്ള താൽപര്യം വർദ്ധിക്കും. ചെലവുകൾ കൂടുതലായിരിക്കും. നല്ല നിലയിലായിരിക്കുക. ജോലിസ്ഥലത്ത് ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ടാകാം. ദേഷ്യവും അഭിനിവേശവും അധികമായിരിക്കും. ആത്മീയതയിൽ താൽപര്യം വർദ്ധിക്കും. നിങ്ങൾക്ക് നല്ല വാർത്ത ലഭിക്കും.

തുലാം – ക്ഷമയോടെയിരിക്കുക. മനസ്സ് അസ്വസ്ഥമാകാം. കുടുംബത്തോടൊപ്പം മതപരമായ സ്ഥലങ്ങളിൽ പോകുന്ന ഒരു പരിപാടി ഉണ്ടായേക്കാം. യാത്ര സുഖകരമായിരിക്കും. അച്ഛന്റെ ആരോഗ്യം ശ്രദ്ധിക്കുക. വരുമാനം വർദ്ധിക്കും, എന്നാൽ ഉപയോഗശൂന്യമായ പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ പണം നഷ്ടപ്പെടാം. പ്രശ്നങ്ങൾ നിങ്ങളെ അലട്ടാം. മതപരമായ സ്ഥലങ്ങളിലേക്ക് യാത്ര ചെയ്യാൻ സാധ്യതയുണ്ട്.

വൃശ്ചികം – മനസ്സ് സന്തോഷിക്കും. എന്നാല്‍, നിങ്ങളുടെ വികാരങ്ങൾ നിയന്ത്രണത്തിലാക്കുക. ജോലിയിൽ ചില അധിക ഉത്തരവാദിത്തങ്ങൾ ഉണ്ടാകാം. ഉദ്യോഗസ്ഥരുടെ സഹകരണം ലഭിക്കും. ആത്മവിശ്വാസം പൂർണ്ണമായിരിക്കും, പക്ഷേ പ്രകോപനം പ്രകൃതിയിൽ സംഭവിക്കാം. ക്ഷമ കുറയും. പങ്കാളിയുടെ ആരോഗ്യം മെച്ചപ്പെടും.

ധനു – സ്വയം സംയമനം പാലിക്കുക. സംഭാഷണത്തിൽ ബാലൻസ് നിലനിർത്തുക. ജോലിയിൽ പുരോഗതിക്ക് അവസരമുണ്ടാകാം. ജോലിസ്ഥലത്തും സ്ഥലത്തും മാറ്റമുണ്ടാകാം. മതപരമായ പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ താൽപര്യം വർദ്ധിക്കും. കുടുംബ പ്രശ്നങ്ങൾ നിങ്ങളെ അലട്ടും. ഒരു യാത്ര പോകേണ്ടി വന്നേക്കാം. അമ്മയ്ക്ക് ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകാം. മാനസിക പിരിമുറുക്കം ഉണ്ടാകാം.

മകരം – ക്ഷമയോടെയിരിക്കാൻ ശ്രമിക്കുക. ജോലിയിൽ മാറ്റത്തിന് സാധ്യതയുണ്ട്. തൊഴിൽ മേഖലയിലും വർദ്ധനവ് ഉണ്ടാകാം. വരുമാനവും വർദ്ധിക്കും. ഒരു നിമിഷം അപ്രീതിയും അനിഷ്ടവും ഉണ്ടാകും. അധികച്ചെലവിനെക്കുറിച്ച് വിഷമിക്കും. ജോലിസ്ഥലത്ത് ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ടാകാം. സുഹൃത്തുക്കളെ കാണും.

കുംഭം – ദാമ്പത്യ സന്തോഷത്തിൽ വർദ്ധനവുണ്ടാകും. കുടുംബത്തിലെ മുതിർന്നവരിൽ നിന്ന് പണം ലഭിക്കും. മാതാപിതാക്കളുടെ ആരോഗ്യം ശ്രദ്ധിക്കുക. ആസൂത്രിതമല്ലാത്ത ചെലവുകൾ വർദ്ധിക്കും. ജീവിക്കുന്നതിൽ നിങ്ങൾക്ക് അസ്വസ്ഥതയുണ്ടാകും. നിങ്ങൾക്ക് ആത്മവിശ്വാസം നിറയും. സംഭാഷണത്തിൽ ക്ഷമയോടെയിരിക്കുക. ആരോഗ്യം ശ്രദ്ധിക്കുക. മനസ്സ് അസ്വസ്ഥമാകും.

മീനം – മനസ്സ് സന്തോഷിക്കും. സന്താന സന്തോഷത്തിൽ വർദ്ധനവ് ഉണ്ടാകാം. അക്കാദമിക പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുക. മുടങ്ങിക്കിടക്കുന്ന പണം തിരിച്ചു പിടിക്കാം. ഒരു സുഹൃത്തിന്റെ സഹായം ലഭിക്കും. ആത്മവിശ്വാസം കുറയും. നിങ്ങളുടെ ആരോഗ്യത്തെക്കുറിച്ച് ജാഗ്രത പാലിക്കുക. മാതാപിതാക്കളുടെ പിന്തുണയുണ്ടാകും. വരുമാനം വർദ്ധിക്കും.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment

Related News