മാധ്യമങ്ങളിലൂടെ പാർട്ടിയുടെ പരാതി വെച്ചുപൊറുപ്പിക്കില്ല; കോൺഗ്രസ് നേതാക്കൾക്ക് രാഹുൽ ഗാന്ധിയുടെ മുന്നറിയിപ്പ്

ഹൈദരാബാദ്: ആഭ്യന്തര കാര്യങ്ങൾ ജനങ്ങൾക്കിടയിൽ എത്തിക്കുന്നതിനെതിരെ പാർട്ടി നേതാക്കൾക്ക് മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി മുൻ കോൺഗ്രസ് അദ്ധ്യക്ഷൻ രാഹുൽ ഗാന്ധി. പാർട്ടിയിലെ ഏതെങ്കിലും നേതാക്കൾക്ക് എന്തെങ്കിലും പ്രശ്നമോ പരാതിയോ ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് പാർട്ടിയുടെ ആഭ്യന്തര സംവിധാനത്തിൽ ഉൾപ്പെടുത്തണമെന്ന് ഹൈദരാബാദിൽ നടന്ന തെലങ്കാന പ്രദേശ് കോൺഗ്രസ് കമ്മിറ്റി യോഗത്തെ അഭിസംബോധന ചെയ്ത് രാഹുൽ ഗാന്ധി പറഞ്ഞു.

എന്തെങ്കിലും പരാതിയുണ്ടെങ്കിൽ അത് ആഭ്യന്തര സംവിധാനത്തിൽ നൽകണമെന്നും രാഹുൽ ഗാന്ധി പറഞ്ഞു. പക്ഷേ, ആരെങ്കിലും മാധ്യമങ്ങളിൽ വന്ന് പരാതി നൽകിയാൽ അത് പാർട്ടിയുടെ പ്രതിച്ഛായയ്ക്ക് മങ്ങലേൽപ്പിക്കും, അത് വെച്ചുപൊറുപ്പിക്കില്ല.

അഞ്ച് സംസ്ഥാനങ്ങളിലെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഫലം വന്നതിന് ശേഷം കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് ദിവസങ്ങളായി കോൺഗ്രസിൽ ഭിന്നതയുണ്ടായിരുന്നു എന്നത് എടുത്തു പറയേണ്ട കാര്യമാണ്. സംഘടനാ നേതൃത്വത്തെ ചൊല്ലി പാർട്ടിയിൽ രണ്ട് വിഭാഗങ്ങൾ രൂപപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. ഒരു വിഭാഗം പാർട്ടി നേതൃത്വത്തിനൊപ്പം, അതായത് സോണിയാ ഗാന്ധി, രാഹുൽ ഗാന്ധി, പ്രിയങ്ക ഗാന്ധി എന്നിവരോടൊപ്പമുണ്ടെങ്കിൽ, ഗാന്ധി കുടുംബത്തിൽ നിന്ന് കോൺഗ്രസിനെ മോചിപ്പിച്ച് പാർട്ടിയുടെ ആധിപത്യം മറ്റൊരാൾക്ക് കൈമാറണമെന്ന് മറ്റൊരു വിഭാഗം ആവശ്യപ്പെടുന്നു.

കോൺഗ്രസ് ഒരു കുടുംബമാണെന്നും കുടുംബത്തിൽ വ്യത്യസ്ത അഭിപ്രായങ്ങളുണ്ടെന്നും രാഹുൽ ഗാന്ധി പറഞ്ഞു. “ഒരാൾ എല്ലാം നിശ്ചയിക്കുന്നതുപോലെയുള്ള ആർഎസ്എസ് നമുക്കില്ല. എല്ലാവരുടെയും ശബ്ദം കേൾക്കാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു, പക്ഷേ മാധ്യമങ്ങളിൽ അല്ല, കുടുംബം അടച്ചിട്ട മുറികളിൽ സംസാരിക്കുന്ന രീതി. ആരെങ്കിലും മാധ്യമങ്ങളിൽ പോയി സംസാരിച്ചാൽ പാർട്ടിയുടെ പ്രതിച്ഛായ നശിപ്പിക്കും, ഞങ്ങൾ അത് സഹിക്കില്ല,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment

Related News