മഹേഷ് ബാബുവിന്റെ മകൾ സിതാരയുടെ ഏറ്റവും അടുത്ത സുഹൃത്ത് സാമന്ത റൂത്ത്

സൂപ്പർ സ്റ്റാർ മഹേഷ് ബാബു ഈ ദിവസങ്ങളിൽ വാർത്തകളിൽ നിറഞ്ഞുനിൽക്കുകയാണ്. അടുത്തിടെ, മേജറിന്റെ ട്രെയിലർ ലോഞ്ച് ചടങ്ങിൽ, ഹിന്ദി സിനിമാ വ്യവസായത്തിന് തന്നെ താങ്ങാൻ കഴിയില്ലെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞിരുന്നു. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ബോളിവുഡ് സിനിമകൾ ചെയ്ത് സമയം കളയാതെ തമിഴ് സിനിമ മാത്രമേ ചെയ്യൂ. അന്നുമുതൽ മഹേഷ് ബാബു വാർത്തകളിൽ നിറഞ്ഞു, ഇപ്പോൾ അദ്ദേഹത്തിന്റെ മകൾ സിതാരയും ശ്രദ്ധയാകർക്കുകയാണ്. സിതാരയുടെ ഒരു വീഡിയോ ക്ലിപ്പിലാണ് സാമന്ത റൂത്തിനെക്കുറിച്ച് പരാമര്‍ശിക്കുന്നത്.

മഹേഷ് ബാബുവിന്റെ മകൾ സിതാരയും ഏറെ ചർച്ച ചെയ്യപ്പെടുന്നുണ്ട്. ചെറുപ്പത്തിൽ തന്നെ ക്യാമറയെ നന്നായി നേരിടാൻ സിതാരയ്ക്ക് അറിയാം. വൈറലായിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒരു വീഡിയോയിൽ, സിതാര ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ ഇരിക്കുന്നതായി കാണുന്നു, അതിൽ നടി സാമന്ത റൂത്തിനെ തന്റെ ഉറ്റ സുഹൃത്തായി വിശേഷിപ്പിക്കുന്നു. സാമന്ത വളരെ സുന്ദരിയാണെന്നാണ് സിതാര പറയുന്നത്.

സാം ആന്റി ബെസ്റ്റ് ഫ്രണ്ട്

സാം ആന്റി എന്റെ ഏറ്റവും അടുത്ത സുഹൃത്താണ്, സിതാര പറഞ്ഞു. എന്റെ അച്ഛന്റെ പല സിനിമകളിലും അവര്‍ ഒരുമിച്ച് പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഞാൻ സിനിമയുടെ സെറ്റിൽ പോകുമ്പോഴെല്ലാം അവര്‍ എന്റെ കൂടെ കളിക്കുമായിരുന്നു. 5-6 വർഷം മുമ്പ് ഞങ്ങൾ സാമന്ത ആന്റിയുടെ കൂടെ സമയം ചിലവഴിച്ചിരുന്ന പഴയ കാലം ഓർക്കുമ്പോൾ നല്ല രസമുണ്ട്.

സിതാരയ്ക്ക് ചെറുപ്പത്തിൽ തന്നെ ധാരാളം ആരാധകരുണ്ട്, പെന്നി എന്ന വീഡിയോ ഗാനത്തിൽ സിതാര പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. ഇത്തരമൊരു സാഹചര്യത്തിൽ സിതാരയ്ക്ക് ഉടൻ തന്നെ സിനിമകളിൽ നായികയാകാൻ കഴിയുമെന്നാണ് കരുതുന്നത്. എന്റെ മക്കള്‍ സിനിമയിൽ പ്രവർത്തിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, ഞാൻ അവരെ ഒരിക്കലും തടയില്ലെന്ന് മഹേഷ് ബാബു പറഞ്ഞിരുന്നു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment

Related News