ആംഡ് പോലീസിലെ രണ്ട് ഹവിൽദാർമാരെ നെൽവയലിൽ മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തി; വൈദ്യുതാഘാതമേറ്റ് മരിച്ചതായി സംശയിക്കുന്നു

പാലക്കാട്: വൈദ്യുതാഘാതമേറ്റ് മരിച്ചതായി സംശയിക്കുന്ന, കേരള ആംഡ് പോലീസ് (കെഎപി) രണ്ടിലെ രണ്ട് പേരെ വ്യാഴാഴ്ച പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ മുട്ടിക്കുളങ്ങരയിൽ ക്യാമ്പ് വളപ്പിന് പിന്നിലെ നെൽവയലിൽ മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തി.

കെഎപിയിലെ ഹവിൽദാർമാരായ അശോക് കുമാർ (35), മോഹൻദാസ് (36) എന്നിവരാണ് മരിച്ചത്.

വൈദ്യുതാഘാതമേറ്റു മരിച്ചതാകാമെന്നും ദേഹത്ത് പൊള്ളലേറ്റ പാടുകളുണ്ടെന്നുമാണ് പ്രാഥമികാന്വേഷണം സൂചിപ്പിക്കുന്നതെന്ന് മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയ സ്ഥലം സന്ദർശിച്ച പാലക്കാട് ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി ആർ വിശ്വനാഥ് പറഞ്ഞു.

ബുധനാഴ്ച വൈകീട്ട് മുതലാണ് ഇരുവരെയും കാണാതായത്. 200 മീറ്റർ അകലത്തിലാണ് മൃതദേഹങ്ങൾ കിടന്നിരുന്നത്.

രാത്രി പെയ്ത മഴയിൽ മീൻ പിടിക്കാൻ പാടശേഖരത്തിലെത്തിയ രണ്ടുപേരും കാട്ടുപന്നികളെ കുടുക്കാനായി നാട്ടുകാർ സൂക്ഷിച്ച കെണിയിൽ നിന്ന് വൈദ്യുതാഘാതമേറ്റ് മരിച്ചതാകാമെന്നും പോലീസ് സംശയിക്കുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, മൃതദേഹങ്ങളുടെ വിശദമായ ശാസ്ത്രീയ പരിശോധനയ്ക്ക് മാത്രമേ മരണകാരണം വ്യക്തമാകൂ, പോലീസ് പറഞ്ഞു.

ഫോറൻസിക്, വിരലടയാള വിദഗ്ധരും ഡോഗ് സ്ക്വാഡും സ്ഥലത്തെത്തി പരിശോധന നടത്തി. വ്യാഴാഴ്ച വൈകുന്നേരമോ വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെയോ പോസ്റ്റ്‌മോർട്ടം നടത്തും.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment