ലൈംഗീക പീഡന കേസ്: നടനും നിർമ്മാതാവുമായ വിജയ് ബാബുവിന് ഹൈക്കോടതി മുൻകൂർ ജാമ്യം അനുവദിച്ചു

കൊച്ചി: കൊച്ചി: നടിയെ ബലാത്സംഗം ചെയ്തെന്ന കേസിൽ നടനും നിർമ്മാതാവുമായ വിജയ് ബാബുവിന് ഹൈക്കോടതി ബുധനാഴ്ച മുൻകൂർ ജാമ്യം അനുവദിച്ചു.

ജൂൺ 27 ന് രാവിലെ 9 മണിക്ക് ചോദ്യം ചെയ്യലിനായി അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥന് മുമ്പാകെ കീഴടങ്ങാൻ ജാമ്യം അനുവദിച്ചുകൊണ്ട് ജസ്റ്റിസ് ബെച്ചു കുര്യൻ തോമസ് നിർദ്ദേശിച്ചു. ജൂൺ 27 മുതൽ ജൂലൈ 3 വരെ എല്ലാ ദിവസവും രാവിലെ 9 മുതൽ വൈകിട്ട് 6 വരെ ആവശ്യമെങ്കിൽ അടുത്ത ഏഴ് ദിവസത്തേക്ക് ഹരജിക്കാരനെ ചോദ്യം ചെയ്യാം.

അന്വേഷണത്തിന്റെ ആവശ്യകതകൾ സുഗമമാക്കുന്നതിന് ഈ കാലയളവിൽ ഹരജിക്കാരൻ കസ്റ്റഡിയിലാണെന്ന് കണക്കാക്കും. ഹരജിക്കാരനെ അറസ്റ്റ് ചെയ്യാനാണ് അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നതെങ്കിൽ അഞ്ച് ലക്ഷം രൂപയുടെ ബോണ്ട് കെട്ടിവെച്ച് ജാമ്യത്തിൽ വിടണം. ഹരജിക്കാരൻ അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥന്‍ ആവശ്യപ്പെടുമ്പോൾ ഹാജരാകണം. ഇരയുമായോ സാക്ഷികളുമായോ അയാൾ ബന്ധപ്പെടാനോ ഇടപഴകാനോ പാടില്ല.

“ഇരയ്‌ക്കോ അവരുടെ കുടുംബത്തിനോ എതിരെ സോഷ്യൽ മീഡിയ വഴിയുള്ള ആക്രമണത്തിൽ ഹർജിക്കാരൻ ഏർപ്പെടരുത്. കോടതിയുടെ മുൻകൂർ അനുമതിയില്ലാതെ കേരളം വിട്ടുപോകാൻ പാടില്ല,” കോടതി പറഞ്ഞു.

തനിക്കെതിരെ പരാതി നൽകിയ നടി അസമയത്ത് വിളിക്കാറുണ്ടെന്നും മൊബൈൽ ഫോണിലേക്ക് നിരന്തരം സന്ദേശങ്ങൾ അയക്കാറുണ്ടെന്നും വിജയ് ബാബു ഹർജിയിൽ ആരോപിച്ചു. അവരുമായുള്ള ബന്ധം നിലനിർത്താൻ പതിവായി ശ്രമിച്ചു, ഇപ്പോൾ സിനിമയിൽ കൂടുതൽ അവസരങ്ങൾ നേടാനാണ് നടി ഉദ്ദേശിക്കുന്നതെന്ന് മനസ്സിലാക്കി. പരാതിക്കാരി മൊബൈൽ നമ്പറിൽ നിന്ന് അയച്ച സന്ദേശങ്ങൾ, വാട്‌സ്ആപ്പ് സന്ദേശങ്ങൾ, ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സന്ദേശങ്ങൾ, ഫോട്ടോകൾ, വീഡിയോകൾ എന്നിവയെല്ലാം തന്റെ കൈയ്യിലുണ്ട്. അതിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ വിശദീകരിക്കാൻ അവസരം ലഭിച്ചാൽ അന്വേഷണ ഏജൻസിക്ക് മുമ്പാകെ ഹാജരാക്കാനും തയ്യാറാണെന്നും നടന്‍ പറഞ്ഞു.

ബലമായി ലൈംഗികമായി പീഡിപ്പിക്കപ്പെട്ടുവെന്ന് ആരോപിച്ച് പരാതി നൽകി ഹരജിക്കാരിയെ ബ്ലാക്ക് മെയിൽ ചെയ്യാനാണ് താരത്തിന്റെ ശ്രമമെന്നും ഹർജിയിൽ പറയുന്നു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Related News

Leave a Comment