കുടുംബ ശാക്തീകരണ വെബിനാർ ജൂലൈ രണ്ടിന്

താറുമാറായ ഒരു ലോകത്ത് ഫലപ്രദമായ ജീവിതം എപ്രകാരം നയിക്കാം. കുടുംബ ശാക്തീകരണ വെബിനാറിലേക്കു സ്വാഗതം. വിശ്വാസം, കുടുംബം, മാനസികാരോഗ്യം, ശാക്തീകരണ വെബിനാറിലേക്കു ഏവർക്കും സ്വാഗതം. ഈ വെല്ലുവിളി നിറഞ്ഞ സമയങ്ങളിൽ വിശ്വാസം, കുടുംബം, മാനസികാരോഗ്യം മുതലായ വിഷയങ്ങളെ ആസ്പദമാക്കി കൗൺസിലിംഗ് രംഗത്ത് പഠനവും പരിശീലനവും അനുഭവമും ഉള്ള വ്യക്തികൾ സംസാരിക്കുന്നു.

ക്രിസ്തീയ മാനസിക ആരോഗ്യ വിദഗ്ധർ, കൗൺസിലർമാർ, നേതാക്കൾ എന്നിവർ സംസാരിക്കുന്നു. ജൂലൈ രണ്ടിന് നടത്തപ്പെടുന്ന ഈ ഓൺലൈൻ സെമിനാറിൽ പ്രായോഗീക ജീവിതത്തിൽ തങ്ങളുടെ കുടുംബബന്ധത്തെ എങ്ങനെ ശക്തിപ്പെടുത്താം എന്ന് സവിസ്തരം ചർച്ച ചെയ്യുന്നു.

കഴിഞ്ഞ വർഷങ്ങളിൽ 15 രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള 500 പേർ ഉച്ചകോടിയിൽ പങ്കെടുത്തു. അഗാപെ പാർട്‌ണേഴ്‌സ് ഇന്റർനാഷണൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ‘ഓൺലൈൻ ഫാമിലി വെബിനാറിലേക്കു സ്വാഗതം. ജൂലൈ രണ്ടിന് നടത്തപ്പെടുന്ന ഈ ഓൺലൈൻ സെമിനാർ, ക്രിസ്തീയ വീക്ഷണകോണിൽ നിന്ന് നിങ്ങളുടെ കുടുംബത്തെ ശക്തിപ്പെടുത്തുന്നതിന് പ്രസക്തമായ ഉൾക്കാഴ്ചകളും പ്രായോഗിക കഴിവുകളും ഉള്ള നേതാക്കൾ, മാതാപിതാക്കൾ, ദമ്പതികൾ, യുവാക്കൾ എന്നിവരെ പ്രാപ്തരാക്കുന്ന ഒരു അതുല്യമായ ഓൺലൈൻ ഉച്ചകോടിയാണ്. താറുമാറായ ഒരു ലോകത്ത് ഫലപ്രദമായ ജീവിതം നയിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ച് പഠിക്കുവാനുള്ള ഒരു അവസരമാണിത്. കൗൺസിലിംഗ്, നിഷേധാത്മക വികാരങ്ങൾ, ചിന്തകൾ, പെരുമാറ്റം എന്നിവയെ മറികടക്കുക, പെരുമാറ്റ പ്രശ്നങ്ങളിൽ കരുതൽ; കൂടാതെ ഒരു ഡിജിറ്റൽ തലമുറയിൽ രക്ഷാകർതൃത്വവും.മാനസികാരോഗ്യ പ്രതിസന്ധികളോടുള്ള ക്രിസ്ത്യൻ പ്രതികരണം, ഉത്കണ്ഠ, തുടങ്ങിയ വിഷയങ്ങൾ ക്രിസ്ത്യൻ സൈക്കോളജിക്കൽ വീക്ഷണകോണിൽ പങ്കുവെക്കും. ഈ സെഷനിൽ, നിങ്ങളുടെ ചോദ്യങ്ങൾ ചോദിക്കാനുള്ള അവസരങ്ങളുണ്ടാകും.

പ്രഭാഷകർ: പ്രൊഫ. ആനന്ദ് പിള്ള, ലീഡർഷിപ്പ് മാറ്റേഴ്സ്, ഡൽഹി; ആനന്ദ് ഭട്നാഗർ, റിലയൻസ് ഇന്ത്യ, മുംബൈ; ഡോ. ഇടിച്ചേരിയ നൈനാൻ, ഇസാഫ് ഫൗണ്ടേഷൻ, കേരള; ഡോ. റീമ ജേക്കബ്, സൗത്ത്‌ലേക്ക് സൈക്യാട്രി, ഡാളസ്; ഡോ. സന്ദീപ് ബി, ജ്യോതിസ്, കേരളം; ഡോ. ജോഹാൻ എബനേസർ, സിഎംസി വെല്ലൂർ; ഡോ.ഷാജി ഡാനിയേൽ, ഹൂസ്റ്റൺ ബൈബിൾ സെമിനാരി; ഡോ ഡോ. തോമസ് ഇടിക്കുല്ല, ഹാർവാർഡ് മെഡിക്കൽ സ്കൂൾ, ബോസ്റ്റൺ; ഡോ. ലെസ്ലി വർഗീസ്, ബെയ്ലർ സ്കോട്ട് & വൈറ്റ് ഹെൽത്ത്, ടെക്സസ്; ഡോ. സെലിൻ ഫിലിപ്പ്, കൊളറാഡോ ക്രിസ്ത്യൻ യൂണിവേഴ്സിറ്റി; ഡോ. റെന്നി സാമുവൽ, CGLD- SABC, ബാംഗ്ലൂർ; ഡോ. പ്രവീൺ അലക്സാണ്ടർ, സിഎംസി വെല്ലൂർ. മോഡറേറ്റർ: Pr. സാം ടി. വർഗീസ്, ഹൂസ്റ്റൺ, TX.

പ്രയിസ് ആൻഡ് വർഷിപ്: ഷീനു മറിയം, ഡൽഹി | മിറിയം തോമസ്, ബോസ്റ്റൺ| ഫിന്നി ചെറിയാൻ & ജോവാന ഫിന്നി, നാഷ്‌വിൽ .

ആദ്യം രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുന്ന 500 പേർക്ക് മാത്രം പ്രവേശനം നിജപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു. വേഗം രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുക. ഓൺലൈൻ രജിസ്ട്രേഷനായ് താഴെ കാണുന്ന ലിങ്കിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് നിങ്ങളുടെ വിവരങ്ങൾ കൃത്യമായി രേഖപ്പെടുത്തുക. രജിസ്ട്രേഷൻ: https://tinyurl.com/agapesummit2022.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: www.agapepartners.org | https://fb.watch/dVURNHgtUE/ https://youtu.be/qQ0ufkcTuxk
അഗപ്പേ പാർട്നെർസ് ഇന്റർനാഷണൽ (മൂന്നു പതിറ്റാണ്ടുകളായി കൗൺസിലിംഗ് രംഗത്ത് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു )

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment