ഇന്നത്തെ രാശിഫലം (ആഗസ്റ്റ് 12, 2022)

ചിങ്ങം: ഇന്ന് നിങ്ങളുടെ തത്ത്വങ്ങളിൽ വിട്ടുവീഴ്‌ച ചെയ്യില്ല. അതിന്റെ ഫലമായി നിങ്ങൾ തൃപ്തിയടയും. സംതൃപ്‌തനാകും. നിങ്ങളുടെ അനുനയപരമായ സമീപനം നഷ്‌ടപ്പെടുത്തരുത്. നിങ്ങളുടെ പ്രൊഫഷണൽ കാര്യങ്ങളിൽ നിങ്ങൾ പ്രായോഗികമതിയും അതുപോലെ ബിസിനസ് ചിന്താഗതിക്കാരനുമാണെങ്കിൽ അത് സഹായകരമാകും.

കന്നി: ഇന്നത്തെ ചില ഞെട്ടിപ്പിക്കുന്ന പ്രശ്‌നങ്ങളെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് അതിയായ വേദന അനുഭവപ്പെടും. നിങ്ങളുടെ വ്യക്തിത്വം മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിന് എന്തെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള ഒരു കോഴ്‌സില്‍ ചേരുന്നതിനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട്. ചില സാങ്കൽപ്പിക ആനന്ദത്തിന് കാരണമായ ഒരു സംഭാഷണത്തിന്റെ സാധ്യതയുമുണ്ട്.

തുലാം: നിങ്ങൾക്ക്‌ ഇന്ന് സർക്കാരുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ജോലികൾ ഗുണകരമായിത്തീരും. നിങ്ങളുടെ കുട്ടികളുമായുള്ള നിങ്ങളുടെ ബന്ധം വളരെ മെച്ചപ്പെടും. വളരെ അടുത്ത സുഹ്യത്തുക്കളുമായി സന്തോഷകരമായി സമയം ചിലവഴിക്കാൻ നിങ്ങൾക്കിന്ന് സാധിക്കും.

വൃശ്ചികം: ഇന്നത്തെ നിങ്ങളുടെ ദിവസം നിങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ടവര്‍ക്കായും മുതിർന്നവരോടുള്ള നിങ്ങളുടെ കടമകൾക്കായും തുല്ല്യമായി വിഭജിക്കപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ മൃദുലമായ മാനസികാവസ്ഥ കാരണം അവരെ സഹായിക്കാൻ നിങ്ങൾ പുറപ്പെടും. പുതിയ ജീവിതം ആരംഭിക്കാനായി കാത്തിരിക്കുന്നവർക്ക്‌ വൈകുന്നേരത്തോടുകൂടി വിവാഹ ആലോചനകൾ വരും.

ധനു: ഇന്നത്തെ ദിവസം നിങ്ങൾക്ക്‌ ഗുണകരമായതല്ല. എങ്കിലും അത്‌ നാളേക്കുള്ള പ്രതീക്ഷ നൽകുന്നു. ഒരു പാർട്ട്‌-ടൈം കേഴ്‌സിൽ ചേർന്ന് നിങ്ങളുടെ കഴിവുകളെ മൂർച്ചയുള്ളതാക്കുക. അത്‌ നിങ്ങളുടെ ഇടം കണ്ടെത്താൻ നിങ്ങളെ സഹായിക്കും. ജീവിതാഭിലാഷങ്ങൾ ഒരിക്കലും കൈവിടരുത്‌.

മകരം: ഇന്നത്തെ ദിവസം നിങ്ങളുടെ മനസ് മുഴുവൻ സ്നേഹമായിരിക്കും. നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്തുക്കളും കുടുംബാംഗങ്ങളുമായുള്ള സുന്ദര നിമിഷങ്ങൾ മനസ്സിൽ താലോലിക്കുകയും പഴയ സുഹ്യത്തിനെ വിളിച്ച്‌ അവ പങ്കുവെക്കുകയും ചെയ്യും. ഔദ്യോഗികമായി വലിയ നാഴികക്കല്ലുകൾ താണ്ടും. എല്ലാംകൊണ്ടും ഇന്ന് നിങ്ങൾക്കൊരു നല്ല ദിവസമാകുന്നു.

കുംഭം: നിങ്ങളുടെ അവ്യക്തമായ ക്രെഡിറ്റ് കാർഡിനെ ശപിച്ചുകൊണ്ട്‌ നിങ്ങൾ ഓർക്കാതെ വാങ്ങിയ സാധനത്തിന്റെ വില നൽകേണ്ടി വരും. ഇത്‌ നിങ്ങളെ കുറച്ച് കൂടി ജീവിതത്തിൽ ചിട്ടയുള്ള ആളാക്കും. മറ്റുള്ളവരുടെ ഉപദേശങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നതിൽ യാതൊരു ബുദ്ധിമുട്ടും വിചാരിക്കേണ്ടതില്ല.

മീനം: ഇന്ന് നിങ്ങൾക്ക്‌ മനക്ലേശത്തിന്റെ ആവശ്യമില്ല. ഇന്നുനിങ്ങൾ ഉദാരമനസ്ക്കനും ക്ഷമയുള്ളവനുമായിരിക്കുന്നതിനാൽ മറ്റുള്ളവരോട്‌ ക്ഷമിക്കുകയും ചെയ്യും, ഇതുകാരണം മറ്റുള്ളവർ നിങ്ങളെ ചൂഷണം ചെയ്യാതെ സൂക്ഷിക്കണം.

മേടം: ജോലിയുടെ സമ്മർദം ഇന്ന് നിങ്ങളെ അലട്ടുന്നുണ്ടാകാം. എന്നിരുന്നാലും, നിങ്ങളുടെ എതിരാളികളെ മുട്ടുകുത്തിക്കുന്നതിൽ നിന്ന് അത് നിങ്ങളെ തടയുന്നില്ല. മറ്റുള്ളവർക്ക് സഹായം നൽകുന്ന കാര്യം നിങ്ങൾക്ക് പരിഗണനയിലെടുക്കാം. അപ്പോഴും ആവശ്യം വരുമ്പോൾ നിങ്ങൾ ഒരു കൗശലക്കാരനാകണം. ആളുകൾ ഇപ്പോൾ നിങ്ങളെ അറിയണം. നിങ്ങൾ മുന്നോട്ടുമാത്രം പോകാൻ ഉപദേശിക്കപ്പെടുന്നു.

ഇടവം: ഈ ദിവസം തര്‍ക്കങ്ങള്‍ക്ക് ഏറെ സാധ്യതയുള്ളതാണ്. ദിവസത്തിന്‍റെ ഏറിയപങ്കും പൊട്ടിത്തെറിയ്ക്ക് സാധ്യതയുള്ളതുമാണ്‌. ഉച്ചസമയത്ത് നിങ്ങള്‍ സുഹൃത്തുക്കള്‍ക്കൊപ്പം ദീര്‍ഘനേരം ബിസിനസ് ചര്‍ച്ചകളില്‍ ഏര്‍പ്പെടാം. വൈകുന്നേരത്തോടെ കാര്യങ്ങള്‍ നന്നാകും. ഇന്ന് നിങ്ങളുടെ ഏറ്റവും പ്രിയപ്പെട്ട ആളില്‍ നിന്ന് നിങ്ങൾക്ക് നല്ല പ്രതികരണവും സ്വീകാര്യതയുമായിരിക്കും.

മിഥുനം: ഇന്നത്തെ പ്രശ്‌നങ്ങൾ പരിഹരിക്കുന്നത് വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള കാര്യമാണ്. പക്ഷേ നിങ്ങൾക്ക് അത് പൂർത്തിയാക്കാൻ കഴിയും. ഇതിന് സമയമെടുത്തേക്കാം. പക്ഷേ പ്രതീക്ഷ നഷ്‌ടപെടുത്തരുത്. സഹിഷ്‌ണുതയും കഠിനാധ്വാനവും പ്രതിഫലദായകമായിരിക്കും. നിങ്ങളുടെ ചുറ്റുമുള്ള കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കുന്നത് കൂടുതൽ പുഷ്‌ടി/ഫലം ചെയ്യും. നിങ്ങൾക്ക് ചുറ്റുമുള്ളവരെ നിങ്ങൾക്കിന്ന് മനസിലാക്കാൻ കഴിയും. ഇന്നത്തെ ഷോപ്പിങ്ങിൽ നിങ്ങളുടെ ഹൃദയത്തിന് വസ്‌തുക്കൾ നിങ്ങൾക്ക് എടുക്കാം.

കര്‍ക്കടകം: ഇന്ന്, നിങ്ങൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ബന്ധപ്പെട്ടിരിക്കുന്ന ഒരു ദിവസത്തിന്‍റെ ഒരു ഭാഗമായിട്ടായിരിക്കും നിങ്ങൾ പ്രവർത്തിക്കുക. ഇന്ന്‌ ഉച്ചത്തിരിഞ്ഞ് നിങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ ബിസിനസ്സ് പങ്കാളികളുമായി സമയം ചെലവഴിക്കാം. കൂടാതെ നിങ്ങളുടെ വാണിജ്യപരമായ ആക്രമണോൽസുകത നിയമപരമായി ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുമെങ്കിൽ, ഇന്ന് നിങ്ങൾക്ക് വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു ഇടപാട് ഉറപിക്കാനാകും. വൈകുന്നേരത്തോടെ നിങ്ങൾ ഒരു ഉയർന്നതലത്തിലെത്തും. നിങ്ങളുടെ പങ്കാളി നിങ്ങളുമായി പ്രണയത്തിലാകും.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment

Related News