മുതിർന്ന നടൻ അരുൺ ബാലി മുംബൈയിൽ അന്തരിച്ചു

മുംബൈ: മുതിർന്ന നടൻ അരുൺ ബാലി (79) വെള്ളിയാഴ്ച മുംബൈയിൽ അന്തരിച്ചു. ഞരമ്പുകളും പേശികളും തമ്മിലുള്ള ആശയവിനിമയ തകരാർ മൂലമുണ്ടാകുന്ന സ്വയം രോഗപ്രതിരോധ രോഗമായ മയസ്തീനിയ ഗ്രാവിസ് തന്റെ പിതാവിന് ബാധിച്ചിരുന്നുവെന്നും അതിനായി ഈ വർഷം ആദ്യം ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചതായും ബാലിയുടെ മകൻ അങ്കുഷ് പറഞ്ഞു. പിതാവ് ചികിത്സയോട് നന്നായി പ്രതികരിക്കുന്നുണ്ടെന്നും എന്നാൽ പുലർച്ചെ 4.30 ഓടെ മരിച്ചുവെന്നും അങ്കുഷ് പറഞ്ഞു.

അച്ഛൻ ഞങ്ങളെ വിട്ടുപോയി. മയസ്തീനിയ ഗ്രാവിസ് എന്ന അസുഖമായിരുന്നു അദ്ദേഹത്തിന്. രണ്ട് മൂന്ന് ദിവസമായി അദ്ദേഹത്തിന് മാനസികാവസ്ഥയിൽ മാറ്റമുണ്ടായിരുന്നു. തനിക്ക് വാഷ്‌റൂമിലേക്ക് പോകണമെന്ന് അദ്ദേഹം കെയർടേക്കറോട് പറഞ്ഞു, പുറത്ത് വന്നതിന് ശേഷം ഇരിക്കണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെടുകയും പിന്നീട് എഴുന്നേറ്റിട്ടില്ലെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

സൂപ്പർസ്റ്റാർ ഷാരൂഖ് ഖാന്റെ അമ്മാവനായി പ്രശസ്ത ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാതാവ് ലേഖ് ടണ്ടന്റെ ടിവി ഷോ ദൂസ്ര കേവലിലൂടെ അഭിനയരംഗത്ത് അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച ബാലി, ചാണക്യ, സ്വാഭിമാൻ, ദേസ് മേ നിക്കല്ല ഹോഗാ ചന്ദ്, കുംകം ഏക് പ്യാര സ ബന്ധൻ, POW തുടങ്ങിയ ടിവി ഷോകളിൽ അഭിനയിച്ചു.

സൗഗന്ധ്, രാജു ബൻ ഗയാ ജെന്റിൽമാൻ, ഖൽനായക്, സത്യ, ഹേ റാം, ലഗേ രഹോ മുന്ന ഭായ്, 3 ഇഡിയറ്റ്‌സ്, റെഡി, ബർഫി, മൻമർസിയാൻ, കേദാർനാഥ്, സാമ്രാട്ട് പൃഥ്വിരാജ്, ലാൽ സിംഗ് ഛദ്ദ എന്നിവ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ജനപ്രിയ ചിത്രങ്ങളിൽ ചിലതാണ്. അമിതാഭ് ബച്ചനും രശ്മിക മന്ദാനയും അഭിനയിച്ച അദ്ദേഹത്തിന്റെ അവസാന ചിത്രമായ ഗുഡ്‌ബൈ വെള്ളിയാഴ്ച റിലീസ് ചെയ്തു. ബാലിക്ക് ഒരു മകനും മൂന്ന് പെൺമക്കളുമുണ്ട്.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment