ഷെയ്ൻ നിഗത്തിന്റെ ‘ബർമുഡ’യുടെ പുതിയ റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചു

വരാനിരിക്കുന്ന മലയാളം ചിത്രം ബർമുഡയുടെ നിർമ്മാതാക്കൾ ചിത്രത്തിന്റെ പുതിയ റിലീസ് തീയതി ഔദ്യോഗികമായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഏറ്റവും പുതിയ അറിയിപ്പ് അനുസരിച്ച്, ചിത്രം ജൂലൈ 29 ന് റിലീസ് ചെയ്യും. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമില്‍ ഈ വാർത്ത പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട്, ഷെയ്ൻ നിഗം ചിത്രത്തിന്റെ ഒരു മോഷൻ വീഡിയോയും പോസ്റ്റു ചെയ്തു.

ചില കാരണങ്ങളാൽ ബാങ്ക് ജോലി രാജിവച്ച ഇന്ദുഗോപൻ എന്ന ചെറുപ്പക്കാരന്റെ വേഷത്തിലാണ് ഷെയ്ൻ നിഗം അഭിനയിക്കുന്നത്. പോലീസ് ഇൻസ്പെക്ടർമാരെ ആശയക്കുഴപ്പത്തിലാക്കുന്ന ഒരു വിചിത്രമായ പോലീസ് പരാതി ഫയൽ ചെയ്യുന്ന ഷെയ്ൻ നിഗത്തിന്റെ കഥാപാത്രത്തെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയാണ് കഥയുടെ കാതൽ.

അതേസമയം, വിനയ് ഫോർട്ട് ചിത്രത്തിൽ ജോഷു ജോസഫ് എന്ന സബ് ഇൻസ്പെക്ടർ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു, ഒരു കടുത്ത ഫുട്ബോൾ ഗെയിം ആരാധകനും കൂടിയാണ് ഈ ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍. നവാഗതനായ കൃഷ്ണദാസ് പങ്കിയുടെ തിരക്കഥയിൽ ജസ്റ്റിസ് രാമചന്ദ്രൻ പട്ടാഴി എന്ന ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ ഇന്ദ്രൻസും അവതരിപ്പിക്കുന്നു. നിരഞ്ജന അനൂപ്, മണിയൻപിള്ള രാജു, ദിനേശ് പണിക്കർ, സുധീർ കരമന, സൈജു കുറുപ്പ്, ഗൗരി നന്ദ, നാഥ് തുടങ്ങി നിരവധി താരങ്ങൾ ചിത്രത്തിലുണ്ട്. കശ്മീരി വംശജയായ നടി ഷൈലി കൃഷ്ണനാണ് നായിക.

അതേസമയം, ജീവൻ ജോജോ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഷെയ്ന്‍ നിഗത്തിന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ ‘ഉല്ലാസം’ ജൂലൈ 1 ന് റിലീസിന് തയ്യാറെടുക്കുകയാണ്.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment