നടന്‍ നീരജ് മാധവിന് യുഎഇയുടെ ഗോൾഡൻ വിസ അനുവദിച്ചു

അബുദാബി: മലയാള നടൻ നീരജ് മാധവിന് യുണൈറ്റഡ് അറബ് എമിറേറ്റ്‌സ് ഗോൾഡൻ വിസ അനുവദിച്ചു.

“യുണൈറ്റഡ് അറബ് എമിറേറ്റ്‌സ് സർക്കാരിൽ നിന്ന് എന്റെ ഗോൾഡൻ വിസ സ്വീകരിക്കാനുള്ള സമ്പൂർണ്ണ പദവിയും ബഹുമതിയും ലഭിച്ചു. സംഗീതവും സിനിമയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട പ്രോജക്റ്റുകളിൽ ദുബായിൽ കൂടുതൽ സമയം ചെലവഴിക്കാനും നിങ്ങൾക്കെല്ലാവർക്കും കൂടുതൽ സന്തോഷം നൽകാനും ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ഇഖ്ബാൽ മാർക്കോണി, നിങ്ങളുടെ എല്ലാ സേവനങ്ങൾക്കും നന്ദി,” നീരജ് മാധവ് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ കുറിച്ചു.

മലയാളത്തിൽ ‘സുന്ദരി ഗാർഡൻസ്’, ‘ആർഡിഎക്‌സ്’ തുടങ്ങിയ പ്രോജക്ടുകൾക്കു പുറമേ സംവിധായകൻ ഗൗതം വാസുദേവ് ​​മേനോന്റെ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ആക്ഷൻ എന്റർടെയ്‌നറായ ‘വേണ്ടു തനിന്ധാതു കാടു’ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ തമിഴിലും അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ് നീരജ്. സിമ്പു നായകനായ ചിത്രത്തിൽ ശ്രീധരൻ എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് അദ്ദേഹം അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

നീരജ് മാധവിന് മാത്രമല്ല യു എ ഇ ഗോൾഡൻ വിസ ലഭിച്ചിട്ടുള്ളത്. അദ്ദേഹത്തിന് മുമ്പ് കമൽഹാസൻ, നാസർ, മമ്മൂട്ടി, മോഹൻലാൽ, ടൊവിനോ തോമസ്, പാർത്ഥിപൻ, അമല പോൾ, ഷാരൂഖ് ഖാൻ, ദുല്‍ഖര്‍ സല്‍മാന്‍ തുടങ്ങി നിരവധി നടന്മാർക്ക് ഈ വിസ ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.

അഞ്ച് മുതൽ 10 വർഷം വരെ നീളുന്ന ദീർഘകാല താമസ വിസ സംവിധാനമാണ് യുഎഇ ഗോൾഡൻ വിസ. വിസ യാന്ത്രികമായി പുതുക്കും. വിവിധ മേഖലകളിൽ നിന്നുള്ള നേട്ടങ്ങൾ, പ്രൊഫഷണലുകൾ, നിക്ഷേപകർ, വാഗ്ദാനമായ കഴിവുകൾ ഉള്ളവർ എന്നിവർക്കാണ് ഇത് നൽകുന്നത്.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment