ഇന്നത്തെ രാശിഫലം (നവംബര്‍ 8, ചൊവ്വ)

ചിങ്ങം: നിങ്ങള്‍ ഇന്ന്‌ വളരെ വികാരഭരിതനും ദുഃഖിതനുമായിരിക്കും. യഥാര്‍ഥ വികാരങ്ങള്‍ പ്രകടമാക്കുന്നതിനെ നിങ്ങളുടെ അഹന്ത തടയും. ഇത്‌ മനസില്‍ വച്ച്‌ വേണം പ്രിയപ്പെട്ടവരുമായി ആശയവിനിമയം നടത്താന്‍.

കന്നി: മുന്‍പ്‌ നിങ്ങള്‍ ചെയ്ത നല്ല പ്രവൃത്തികളുടെ ഫലമെല്ലാം ഇന്ന്‌ ലഭിക്കും. മറ്റുള്ളവരുടെ ആജ്ഞകള്‍ പാലിക്കുന്നതിന്‌ പകരം കാര്യങ്ങള്‍ സ്വന്തം രീതിയില്‍ നിയന്ത്രിക്കുവാന്‍ ശ്രമിക്കും. സമാധാനത്തോടെ കാര്യങ്ങള്‍ ചെയ്ത്‌ തീര്‍ക്കാന്‍ ശ്രദ്ധിക്കുക.

തുലാം: സ്വന്തം സൌന്ദര്യത്തെകുറിച്ച്‌ ഇന്ന്‌ ബോധവാനാകും. വിലയേറിയ സൌന്ദര്യവര്‍ധക വസ്തുക്കള്‍ വാങ്ങാനിടയുണ്ട്‌. ഷോപ്പിങ്‌ ഉള്‍പ്പടെയുള്ള കാര്യങ്ങള്‍ക്കായി ഓഴിവുസമയം ചെലവഴിക്കും. പണം ചെലവഴിക്കുന്നതില്‍ ശ്രദ്ധാലുവായിരിക്കുക.

വൃശ്ചികം: എല്ല സാധ്യതകളിലും ഇന്ന്‌ നിങ്ങളുടെ മാനസികാവസ്ഥ അങ്ങേയറ്റം ഭയങ്കരമായിരിക്കും. ഈ സമയം കലാപകാരിയായ നിങ്ങളുടെ മനസിനെ താത്കാലികമായി മാറ്റി നിര്‍ത്തുക. എല്ലാത്തരം അപകടങ്ങളില്‍ നിന്നും സംഘട്ടനങ്ങളില്‍ നിന്നും ഒഴിഞ്ഞു നില്‍ക്കാന്‍ സ്വയം ശ്രദ്ധിക്കണം.

ധനു: ആംഗ്യങ്ങള്‍ എപ്പോഴും വാക്കുകളെക്കാളധികം സംസാരിക്കും. നിങ്ങളുടെ ശ്രദ്ധ വേണ്ടുന്ന ജോലികള്‍ സമയബന്ധിതമായി പൂര്‍ത്തിയാക്കാന്‍ സാധിക്കും. തര്‍ക്കങ്ങള്‍ ചര്‍ച്ച ചെയ്ത്‌ പരിഹരിക്കപ്പെടും.

മകരം: ചെയ്യാനുദ്ദേശിച്ച്‌ പരാജയപ്പെട്ട കാര്യങ്ങള്‍ വീണ്ടും നടപ്പിലാക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുക. ക്ഷമയും സ്ഥിരോത്സാഹവും നിങ്ങളെ വിജയത്തിലെത്തിക്കും. അനാവശ്യമായുണ്ടാകുന്ന ദേഷ്യത്തേയും ഉത്കണ്ഠയേയും അടക്കി നിര്‍ത്താന്‍ ശ്രദ്ധിക്കണം.

കുംഭം: നിങ്ങള്‍ വളരെ സങ്കീര്‍ണമായ കാര്യങ്ങള്‍ വളരെ എളുപ്പത്തില്‍ ചെയ്താലും ആളുകള്‍ നിങ്ങളുടെ മേല്‍ പഴിചാരുന്നത്‌ കാണാം. ഇന്ന്‌ മറ്റുള്ളവരുടെ തെറ്റുകള്‍ക്ക്‌ നിങ്ങള്‍ക്ക്‌ പഴികേള്‍ക്കേണ്ടി വരും. ആ ശല്യപ്പെടുത്തല്‍ തുടരുകയും, അത്‌ നിങ്ങള്‍ക്ക്‌ നിങ്ങളുടെ ദൌറ൪ബല്യങ്ങളെ ശാക്തീകരിക്കനുള്ള അവസരം നല്‍കുകയും ചെയ്യും.

മീനം: ഇന്ന്‌ നിങ്ങള്‍ സംഭാഷണത്തില്‍ കര്‍ശന നിയന്ത്രണം കൈക്കൊള്ളണം. അതില്‍ പരാജയപ്പെടുന്നത്‌ സാഹചര്യങ്ങള്‍ ശത്രുതാപരമാക്കും. ചെലവിലും നിയന്ത്രണമേര്‍പ്പെടുത്തേണ്ടത്‌ ആവശ്യമാണ്‌. പണവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട കാര്യങ്ങളില്‍ ഇടപെടുമ്പോള്‍ ശ്രദ്ധിക്കുക. നിങ്ങള്‍ക്കിന്ന്‌ ക്ഷീണം തോന്നാനിടയുണ്ട്‌. ബന്ധുക്കളുമായുള്ള ചില അനാവശ്യമായ ഇടപെടലുകള്‍ പ്രതികൂലാന്തരീക്ഷം സൃഷ്ടിക്കും. അമിതമായി ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നത്‌ ഒഴിവാക്കുക.

മേടം: പഴയ പല ഓര്‍മകളും ഇന്ന്‌ നിങ്ങളെ സ്വാധീനിക്കും. അത്‌ നിങ്ങളുടെ ജോലിയിലും വളരെ പ്രകടമായിക്കാണും. പണം സൂക്ഷിക്കുന്നതിലും ചെലവഴിക്കുന്നതിലും ഇന്നത്തെ ദിവസം ശ്രദ്ധാലുവായിരിക്കും നിങ്ങള്‍.

ഇടവം: ഇന്നത്തെ ദിവസം നിങ്ങള്‍ക്ക്‌ അനുകൂലമായ ഒന്നല്ല. ആക്രമപരമായ മനോഭാവമായിരിക്കും നിങ്ങള്‍ ഇന്ന്‌ പ്രകടിപ്പിക്കുക. നിശ്ചയദാര്‍ഷ്ട്യത്തെ സ്വയം ഒന്ന്‌ പരിശോധനയ്ക്ക്‌ വിധേയമാക്കുക. പുതിയ സംരംഭങ്ങള്‍ക്കും ഉദ്യമങ്ങള്‍ക്കും ഈ ദിവസം പ്രതികൂലമാണ്‌. അതിനാല്‍ പുതിയതായി എന്തെങ്കിലും ചെയ്യാന്‍ ശ്രമിക്കരുത്‌. സന്തോഷത്തോടെ സംസാരിക്കാനായി എപ്പോഴും ശ്രമിക്കുക.

മിഥുനം: വികാരവും യുക്തിയും തുല്യം കൊണ്ടുപോകാന്‍ നിങ്ങളിന്ന്‌ വളരെ കഠിനമായി ശ്രമിക്കും. നിങ്ങള്‍ ഇതില്‍ ലോകത്തിനുമുന്നില്‍ വിജയിച്ചാല്‍, നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്തുക്കള്‍ക്കിടയില്‍ നിങ്ങള്‍ വിവേകമുള്ള ആളായിരിക്കും. നിങ്ങളുടെ ബാഹ്യരൂപത്തില്‍ ഇന്ന്‌ നിങ്ങള്‍ വളരെ ശ്രദ്ധാലുവായിരിക്കും.

കര്‍ക്കടകം: നിങ്ങളുടെ വ്യത്യാസപ്പെട്ടുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന മാനസികാവസ്ഥയ്ക്ക്‌ അനുസരിച്ച്‌ ഇന്നത്തെ ദിവസം അത്യന്തം പ്രത്യേകതയുള്ളതാണ്‌. അധികമായി വികാരപരവും അപ്രായോഗികവുമാകാതിരിക്കാന്‍ ശ്രദ്ധിക്കണം. അല്ലെങ്കില്‍ നിങ്ങള്‍ സങ്കീര്‍ണമായ അവസ്ഥയില്‍ പെടും. നിങ്ങളുടെ ഭക്ഷണശീലത്തെയും ആരോഗ്യത്തെയും കുറിച്ച്‌ വളരെ ശ്രദ്ധ വേണ്ട സമയമാണിത്‌.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment

Related News