ഉച്ചകോടിക്ക് ആതിഥേയത്വം വഹിച്ചതിന് ശേഷം കംബോഡിയൻ പ്രധാനമന്ത്രിക്ക് കോവിഡ്-19 പോസിറ്റീവായി

ഇന്തോനേഷ്യ: യുഎസ് പ്രസിഡന്റ് ജോ ബൈഡൻ ഉൾപ്പെടെ നിരവധി ലോക നേതാക്കളെ ഫ്നാം പെന്നിൽ നടന്ന ഉച്ചകോടിക്ക് ആതിഥേയത്വം വഹിച്ചതിന് തൊട്ടുപിന്നാലെ, തനിക്ക് COVID-19 പോസിറ്റീവ് ആണെന്ന് ചൊവ്വാഴ്ച സ്ഥിരീകരിച്ചതായി കംബോഡിയൻ പ്രധാനമന്ത്രി ഹുൻ സെൻ പറഞ്ഞു.

തിങ്കളാഴ്ച രാത്രി ഒരു ഇന്തോനേഷ്യന്‍ ഫിസിഷ്യന്‍ നടത്തിയ പരിശോധനയില്‍ പോസിറ്റീവ് സ്ഥിരീകരിച്ചതായും കംബോഡിയൻ നേതാവ് തന്റെ ഫേസ്ബുക്ക് പേജിലെ പോസ്റ്റിംഗിൽ പറഞ്ഞു. താൻ കംബോഡിയയിലേക്ക് മടങ്ങുകയാണെന്നും ജി-20യിലെയും ബാങ്കോക്കിൽ നടക്കുന്ന അപെക് സാമ്പത്തിക ഫോറത്തിലെയും തന്റെ മീറ്റിംഗുകൾ റദ്ദാക്കുകയാണെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

ഞായറാഴ്ച സമാപിച്ച അസോസിയേഷൻ ഓഫ് സൗത്ത് ഈസ്റ്റ് ഏഷ്യൻ നേഷൻ ഉച്ചകോടിയുടെ ആതിഥേയത്വം കംബോഡിയയായിരുന്നു. ഹുൻ സെൻ നിരവധി നേതാക്കളുമായി കൂടിക്കാഴ്ച നടത്തി. ബൈഡനെ കൂടാതെ, അതിഥികളിൽ ജാപ്പനീസ് പ്രധാനമന്ത്രി ഫ്യൂമിയോ കിഷിദ, കനേഡിയൻ പ്രധാനമന്ത്രി ജസ്റ്റിൻ ട്രൂഡോ, റഷ്യൻ വിദേശകാര്യ മന്ത്രി സെർജി ലാവ്‌റോവ്, ചൈനീസ് പ്രധാനമന്ത്രി ലീ കെകിയാങ് തുടങ്ങി നിരവധി പേർ ഉൾപ്പെടുന്നു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment

Related News