രാഷ്ട്രപതി, ഉപരാഷ്ട്രപതി, പ്രധാനമന്ത്രി മോദി സിക്കിമിലെ ജനങ്ങൾക്ക് സംസ്ഥാന രൂപീകരണ ദിനത്തിൽ ആശംസകൾ നേർന്നു

ന്യൂഡൽഹി: സിക്കിമിന്റെ 47-ാം സംസ്ഥാന രൂപീകരണ ദിനത്തിൽ രാഷ്ട്രപതിയും ഉപരാഷ്ട്രപതിയും പ്രധാനമന്ത്രിയും ജനങ്ങൾക്ക് ആശംസകൾ നേർന്നു.

“സിക്കിമിലെ ജനങ്ങൾക്ക് സംസ്ഥാന രൂപീകരണ ദിനാശംസകൾ. ജൈവകൃഷിയിലും സുസ്ഥിര വികസനത്തിന്റെ വഴി തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിലും സിക്കിം രാജ്യത്തിന്റെ മറ്റ് ഭാഗങ്ങൾക്ക് മാതൃകയായി. സിക്കിമിലെ എല്ലാ പൗരന്മാർക്കും എന്റെ ഊഷ്മളമായ ആശംസകൾ നേരുന്നു. തുടർച്ചയായ വളർച്ചയും സമൃദ്ധിയും.” രാഷ്ട്രപതി രാം നാഥ് കോവിന്ദ് ട്വിറ്ററിൽ കുറിച്ചു.

ഉപരാഷ്ട്രപതി എം. വെങ്കയ്യ നായിഡു ജനങ്ങൾക്ക് സ്വാഗതം പറഞ്ഞു, “സിക്കിമിന്റെ സംസ്ഥാന രൂപീകരണ ദിനത്തിൽ, ആശംസകൾ! ഞാൻ ഇപ്പോൾ സിക്കിം സന്ദർശിച്ചു, സംസ്ഥാനത്തിന്റെ മനോഹരമായ പ്രകൃതി സൗന്ദര്യം, സമ്പന്നമായ സംസ്കാരം, സ്വാഗതം ചെയ്യുന്ന ആളുകളെ സ്വാഗതം ചെയ്തു. സിക്കിമിന്റെ ജൈവകൃഷി ശ്രമങ്ങൾ. അത് അങ്ങേയറ്റം പ്രശംസനീയമാണ്. സംസ്ഥാനത്തിന്റെ വികസനത്തിന് എന്റെ ആത്മാർത്ഥമായ ആശംസകൾ.”

“എന്റെ സഹോദരിമാർക്കും സഹോദരന്മാർക്കും സിക്കിമിന്റെ ഊഷ്മളമായ ആശംസകൾ. സിക്കിമിലെ പൗരന്മാർ വിവിധ തൊഴിലുകളിൽ മികവ് പുലർത്തുകയും ദേശീയ പുരോഗതിക്ക് നിർണായക സംഭാവനകൾ നൽകുകയും ചെയ്യുന്നു. സംസ്ഥാനത്തെ പൗരന്മാർക്ക് സന്തോഷവും ആരോഗ്യവും സമ്മാനിക്കട്ടെ” എന്ന് പ്രധാനമന്ത്രി മോദി ട്വീറ്റ് ചെയ്തു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment

Related News