കൊവിഡ് പകര്‍ച്ചവ്യാധി ബംഗാൾ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ ബിജെപിയുടെ സാധ്യതകളെ തടസ്സപ്പെടുത്തി: നദ്ദ

കൊൽക്കത്ത: 2021 ലെ കോവിഡ് -19 ന്റെ രണ്ടാം തരംഗം പശ്ചിമ ബംഗാളിലെ നിയമസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ ബി ജെ പിയുടെ സാധ്യതകളെ തടസ്സപ്പെടുത്തിയെന്ന് പാർട്ടി ദേശീയ അദ്ധ്യക്ഷൻ ജെ പി നദ്ദ വ്യാഴാഴ്ച പറഞ്ഞു.

“എട്ട് ഘട്ടമായി നടന്ന തെരഞ്ഞെടുപ്പിന്റെ അവസാന നാല് ഘട്ടങ്ങളിൽ, ഞങ്ങളുടെ പാർട്ടിക്ക് ശരിയായി പ്രചാരണം നടത്താൻ കഴിഞ്ഞു. കഴിഞ്ഞ നാല് ഘട്ടങ്ങളിലും പകർച്ചവ്യാധി കാരണം ഒരു പ്രചാരണവുമില്ലാതെ ഞങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുപ്പിന് പോയി. അല്ലെങ്കിൽ, തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഫലങ്ങൾ കണക്കിലെടുക്കുമ്പോൾ വ്യത്യസ്തമാകുമായിരുന്നു,” വ്യാഴാഴ്ച ഇവിടെ ഒരു കൺവെൻഷനിൽ സംസാരിക്കവെ നദ്ദ പറഞ്ഞു. എന്നാൽ, പശ്ചിമ ബംഗാളിൽ മാറ്റത്തിന്റെ കാറ്റ് വീശുകയാണെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

തെറ്റായ വശത്തുള്ളവർക്ക് ദീർഘകാലം നിലനിൽക്കാനാവില്ലെന്നും ശരിയായ പാതയിലുള്ളവരെ അധികകാലം നിർത്താനാകില്ലെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. സംസ്ഥാനത്തെ ക്രമസമാധാന നില വഷളാകുന്നത് ഉയർത്തിക്കാട്ടാൻ നാഷണൽ ക്രൈം റെക്കോർഡ്സ് ബ്യൂറോയുടെ (എൻസിആർബി) റിപ്പോർട്ടുകളും നദ്ദ വായിച്ചു.

നദ്ദയുടെ പരാമർശത്തോട് പ്രതികരിച്ച തൃണമൂൽ കോൺഗ്രസ് വക്താവ് കുനാൽ ഘോഷ് ഇത് ഒരു മുടന്തൻ ഒഴികഴിവാണെന്ന് വിശേഷിപ്പിച്ചു. പകർച്ചവ്യാധി കാരണം പ്രചാരണ പ്രക്രിയ തടസ്സപ്പെട്ട ഒരേയൊരു പാർട്ടി ബിജെപിയല്ലെന്ന് പറഞ്ഞു.

“കോവിഡ് -19 ന്റെ രണ്ടാം തരംഗത്തിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ തെരഞ്ഞെടുപ്പിന്റെ ഘട്ടങ്ങളുടെ എണ്ണം കുറയ്ക്കണമെന്ന് നമ്മുടെ മുഖ്യമന്ത്രി മമത ബാനർജി ഒന്നിലധികം തവണ അഭ്യർത്ഥിച്ചിരുന്നു. എന്നാൽ, എട്ട് ഘട്ടങ്ങളുള്ള തിരഞ്ഞെടുപ്പിന് സമ്മർദ്ദം ചെലുത്തുന്നത് ബിജെപിയാണ്. ഇപ്പോൾ സംസ്ഥാനത്തെ ജനങ്ങൾ ബിജെപിയെ തള്ളിക്കളഞ്ഞു, ഇത്തരം ഒഴികഴിവുകൾ ശരിക്കും തമാശയാണ്,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

 

Print Friendly, PDF & Email

Related posts

Leave a Comment