മെഹ്‌റൗളി കൊലപാതകം: അഫ്താബിന്റെ വീട്ടിൽ നിന്ന് മൂർച്ചയേറിയ അഞ്ച് കത്തികൾ കണ്ടെടുത്തു

ന്യൂഡൽഹി: കാമുകിയായ ശ്രദ്ധ വാക്കറിനെ കൊലപ്പെടുത്തി മൃതദേഹം 35 കഷ്ണങ്ങളാക്കിയ കേസിൽ പ്രതിയായ അഫ്താബ് അമിൻ പൂനവല്ലയുടെ വാടക വീട്ടിൽ നിന്ന് ഡൽഹി പൊലീസ് മൂർച്ചയുള്ള അഞ്ച് കത്തികൾ കണ്ടെടുത്തു. ഡൽഹി പോലീസ് സംഘം ബുധനാഴ്ചയാണ് ഛത്തർപൂരിലെ അഫ്താബിന്റെ വീട്ടില്‍ പരിശോധന നടത്തിയത്.

“ബുധനാഴ്‌ച നടത്തിയ തെരച്ചിലിൽ അഞ്ച് കത്തികൾ കണ്ടെടുത്തു… ശ്രദ്ധയുടെ ശരീരം കഷ്ണങ്ങളാക്കാന്‍ ഈ കത്തികള്‍ ഉപയോഗിച്ചതാണോയെന്ന് ഇതുവരെ വ്യക്തമായിട്ടില്ല. കത്തികൾ ഫോറൻസിക് പരിശോധനയ്ക്ക് അയച്ചിട്ടുണ്ട്, ”ഉദ്യോഗസ്ഥർ പറഞ്ഞു.

അതേസമയം, അഫ്താബിന്റെ പോളിഗ്രാഫ് പരിശോധന രോഹിണിയിലെ ഫോറൻസിക് സയൻസ് ലബോറട്ടറിയിൽ (എഫ്എസ്എൽ) നടന്നുവരികയാണ്.

ചില പ്രാഥമിക വിവരങ്ങൾ നേടുന്നതിനുള്ള ഒരു പ്രീ-മെഡിക്കൽ സെഷനും പിന്നീട് ഡയഗ്നോസ്റ്റിക് ചോദ്യങ്ങൾ വികസിപ്പിക്കുന്നതിന് ഉപയോഗിക്കുമെന്നും ചൊവ്വാഴ്ച വൈകുന്നേരം എഫ്എസ്എൽ ഓഫീസിൽ ആഫ്താബിൽ ഒരു ശാസ്ത്രീയ സെഷനും നടത്തിയതായി ഔദ്യോഗിക വൃത്തങ്ങൾ അറിയിച്ചു.

ചോദ്യം ചെയ്യലിൽ അഫ്താബ് കബളിപ്പിക്കുന്ന സ്വഭാവമുള്ളയാളാണെന്നും ചോദ്യം ചെയ്യുന്നവരെ തെറ്റിദ്ധരിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിച്ചതിനാലും ഈ കേസിൽ പോളിഗ്രാഫും നാർക്കോ പരിശോധനയും അനിവാര്യമാണെന്ന് വൃത്തങ്ങൾ പറഞ്ഞു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment

Related News